Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ diamond plate sheets ] trận đấu 110 các sản phẩm.
Tấm nhôm vân kim cương 5000 Series chất lượng cao từ nhà máy, tấm nhôm dập nổi hình kim cương
| hợp kim: | 1100, 1145, 1050, 1060, 3003, 3004, 3005, 3102, 5052, 5A02, 5754 |
|---|---|
| tính khí: | Ô - H112 |
| độ dày: | 0,13mm-6,5mm |
5754 Tấm nhôm 5 thanh 5mm Tấm mẫu đã kiểm tra Tấm nhôm đã kiểm tra
| Từ khóa: | Tấm nhôm được kiểm tra , Tấm nhôm được kiểm tra , 5754 Tấm nhôm 5 thanh 5mm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi , Trung Quốc |
| Kích thước mẫu: | Tùy chỉnh |
Tấm kim cương kiểm tra nhôm O-H22 0.1 - 20mm
| hợp kim: | 1 3 5 6 Sê-ri |
|---|---|
| độ dày: | 0,1-20mm |
| chiêu rộng chiêu dai: | như yêu cầu của bạn |
Đĩa kim cương nhôm 1050 1100 3003 5052 Bảng nhôm đúc
| Alloy: | 1000 Series, 3000 Series, 5000 Series, 6000 Series tấm nhôm |
|---|---|
| nóng nảy: | O-H112, v.v. |
| Độ dày: | 0.2mm, 1.5mm, 2mm, 3mm, 5mm, tùy chỉnh |
5052 5754 Bảng kim cương nhôm / Bảng hình khung hình / Bảng nhôm đục đúc
| Cấp: | 1100, 1145, 1050, 1060, 3003, 3004, 3005, 3102, 5052, 5A02, 5754 |
|---|---|
| tính khí: | O-H112 |
| Kiểu: | Tấm/cuộn dây |
3000/5000 Series Trung Quốc Nhà sản xuất cung cấp 5 Bar & Kim cương nhôm Checker đĩa tấm nhôm
| Từ khóa: | Tấm lưới nhôm kim cương Tấm Tấm nhôm dập nổi mạ màu, cuộn nhôm dập nổi |
|---|---|
| Hợp kim/Lớp: | Dòng 1000-8000 |
| tính khí: | O - H112 , T3 - T8 , T351 - T851 |
Dập tấm nhôm dập nổi Mill Edge Diamond
| độ dày: | Theo yêu cầu của bạn |
|---|---|
| Chiều rộng: | Theo yêu cầu của bạn |
| Chiều dài: | Theo yêu cầu của bạn |
Tấm nhôm caro 3003 6061, Tấm nhôm vân kim cương, Tấm kim cương dập nổi 5 vạch, Tấm kim cương chống trượt
| Cấp: | Dòng 1000, 3000, 5000 |
|---|---|
| tính khí: | O-H112 |
| độ dày: | 0,13mm-6,5mm |
3003 5754 6061 Đĩa đệm kim cương nhôm Đĩa hình vuông nhôm
| hợp kim: | Dòng 1000, Dòng 3000, Dòng 5000, Dòng 6000 |
|---|---|
| tính khí: | O-H112, O/H14/H32/H24 |
| độ dày: | 0,13mm-6,5mm |
Đĩa kim cương nhôm đúc 5754 5052 Đĩa kim cương nhôm đúc 1050 3003 Vòng xoắn nhôm đúc
| Từ khóa: | tấm nhôm kim cương dập nổi Tấm nhôm rô |
|---|---|
| Hợp kim/Lớp: | Dòng 1000-8000 |
| tính khí: | Ô - H112 |

