Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ diamond plate sheets ] trận đấu 110 các sản phẩm.
Tấm nhôm caro 3000 Series Tấm nhôm nổi hình kim cương 5754 5052 5083 Tấm nhôm gân
| Tên sản phẩm: | Tấm nhôm 1060, Tấm nhôm H34, Tấm nhôm 5754 5052 5083 H34 |
|---|---|
| Hợp kim/Lớp: | Dòng 1000-8000 |
| tính khí: | O - H112 , T3 - T8 , T351 - T851 |
Đĩa kiểm tra nhôm 1050 1100 3003 5052 Bảng nhôm đúc dùng trong tủ lạnh
| Từ khóa: | Giá tấm nhôm rô, Độ dày tấm nhôm kiểm tra, tấm rô nhôm |
|---|---|
| Hợp kim/Lớp: | Dòng 1000-8000 |
| tính khí: | O - H112 , T3 - T8 , T351 - T851 |
AA1100 3mm Aluminium Checker Plate Sheet 5052 5754 6061 6063 7075 Bảng kim cương nhựa nhựa
| Từ khóa: | Tấm nhôm kim cương |
|---|---|
| Hợp kim/Lớp: | 1100, 1145, 1050, 1060, 3003, 3004, 3005, 3102, 5052, 5A02, 5754 |
| tính khí: | Ô - H112 |
0,8mm 1,5mm Tấm kim cương nhôm dập nổi tùy chỉnh 4 X 8 Tấm kiểm tra nhôm
| Tên sản phẩm: | Tấm nhôm dập nổi 0,8mm, tấm nhôm kiểm tra 4 x 8, tấm kim cương nhôm tấm 4x8 |
|---|---|
| Thương hiệu: | Công ty TNHH Công nghiệp nhôm YongSheng |
| Hợp kim/Lớp: | 1000 Series, 3000 Series, 5000 Series |
Tấm nhôm kim cương dập nổi 6083 6063 tấm kiểm tra nhôm
| Từ khóa: | Tấm nhôm kim cương dập nổi Tấm tấm nhôm kiểm tra tấm nhôm tấm kiểm tra |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Thương hiệu: | Công ty TNHH Công nghiệp nhôm YongSheng |
Tấm nhôm caro dòng 1xxx 3xxx 5xxx 6xxx, Tấm nhôm chống trượt, Tấm nhôm kim cương
| Từ khóa: | Tấm nhôm 1xxx 3xxx 5xxx 8xxx, Tấm nhôm kiểm tra, Tấm kim loại nhôm kim cương |
|---|---|
| Thương hiệu: | Vĩnh Thịnh Hà Nam |
| Hợp kim/Lớp: | Dòng 1000-8000 |
Tấm kiểm tra nhôm 3mm 6mm 0,25 tấm nhôm kim cương 4x8 tấm
| từ khóa: | Tấm kiểm tra nhôm 3 mm Tấm kiểm tra nhôm 6 mm Tấm kim cương nhôm 0,25 Tấm 4x8 |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Thương hiệu: | Công ty TNHH Công nghiệp nhôm YongSheng |
5052 H36 Tấm nhôm rô to dày 2mm Tấm nhôm dày 3mm
| Từ khóa: | Bảng mỏng nhôm 3mm,mỏng mỏng nhôm 5052 H36 mỏng nhôm 2mm |
|---|---|
| Hợp kim/Lớp: | 1100, 1145, 1050, 1060, 3003, 3004, 3005, 3102, 5052, 5A02, 5754 |
| tính khí: | Ô - H112 |
Tấm nhôm ca rô có chiều rộng 1600mm Năm ba thanh Tấm nhôm rô tuyn
| Tên sản phẩm: | Nhôm dập nổi kim cương |
|---|---|
| Hợp kim/Lớp: | Dòng 1000-8000 |
| tính khí: | O - H112 , T3 - T8 , T351 - T851 |
Ô tô tùy chỉnh chống trượt Mô hình nhôm Tấm hợp kim nhôm dập nổi
| Từ khóa: | Hợp kim nhôm tấm nổi , Tấm nhôm chống trượt xe hơi , Tấm nhôm kiểm tra |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi , Trung Quốc |
| Hợp kim: | 1050/1060/1100/3003/5005/5052/5083/3005/8011 |

