Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ diamond plate sheets ] trận đấu 110 các sản phẩm.
Tấm nhôm kim cương Tấm nhôm Tấm kiểm tra Tấm nhôm Tấm dày
| Từ khóa: | tấm kiểm tra nhôm , tấm kim cương nhôm , tấm kiểm tra nhôm |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | Dòng 1000, Dòng 3000, Dòng 5000 |
| Nhiệt độ: | O-H112 |
Tấm nhôm kim cương Tấm nhôm ca rô Tấm nhôm đục lỗ
| Từ khóa: | Tấm nhôm đục lỗ , Tấm nhôm kim cương , Tấm nhôm ca rô |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | Dòng 1000, Dòng 3000, Dòng 5000 |
| Nhiệt độ: | O-H112 |
5 Bars Mô hình kim cương kim cương kim cương kim cương kim cương kim cương kim cương kim cương kim cương kim cương kim cương kim cương kim cương kim cương kim cương kim cương kim cương kim cương kim cương kim cương kim cương kim cương kim cương kim cương kim cương kim
| Tên sản phẩm: | Tấm nhôm kim cương |
|---|---|
| Hợp kim/Lớp: | 1100, 1145, 1050, 1060, 3003, 3004, 3005, 3102, 5052, 5A02, 5754 |
| tính khí: | Ô - H112 |
3003 H22 kim cương kim cương kim cương kim cương nhôm cho xe kéo hàng hóa
| chi tiết đóng gói: | Đóng gói pallet gỗ tiêu chuẩn đi biển |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 7-20 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union |
5754 5083 5052 Bảng hình vuông nhôm 3003 3105 Bảng trải sàn nhôm
| Vật liệu: | Tấm nhôm rô |
|---|---|
| hợp kim: | Dòng 1000, 3000, 5000 |
| độ dày: | 0,13mm-6,5mm |
Tấm nhôm dập nổi Giá 1060 H24 3003 5052 Tấm nhôm dập nổi ca rô
| Vật liệu: | nhôm |
|---|---|
| độ dày: | 0,5mm-10mm |
| Chiều dài: | Theo yêu cầu của bạn |
Bảng kim cương nhôm nổi 1060 1100 3003 5052 5754 Bảng kiểm tra nhôm
| Hợp kim/Lớp: | Dòng 1000, 3000, 5000 |
|---|---|
| tính khí: | O-H112, O/H14/H32/H24 |
| độ dày: | 0,13mm-6,5mm |
OEM ODM Đĩa kiểm tra nhôm Màu 5083 3105 Mô hình kim cương Nhôm Bảng thêu màu xanh lá cây xanh vàng
| Tên sản phẩm: | tấm nhôm dập nổi |
|---|---|
| Thương hiệu: | YONGSHENG |
| Hợp kim/Lớp: | 1100, 1145, 1050, 1060, 3003, 3004, 3005, 3102, 5052, 5A02, 5754 |
1xxx 3xxx 5xxx 6xxx 8xxx Dòng kim cương Tấm nhôm dập nổi 1.5mm Tấm nhôm Tread
| Từ khóa: | Nhôm nổi kim cương , Tấm nhôm ca rô , Tấm nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi , Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Nhôm YongSheng |
Tấm nhôm kim cương / Tấm nhôm có hoa văn ca rô / Tấm nhôm đục lỗ dập nổi
| Từ khóa: | Tấm nhôm kim cương Tấm nhôm có hoa văn ca rô Tấm nhôm đục lỗ dập nổi |
|---|---|
| Thương hiệu: | Công ty TNHH Công nghiệp nhôm YongSheng |
| Hợp kim/Lớp: | Dòng 1000, Dòng 3000, Dòng 5000 |

