Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ colored aluminum coil stock ] trận đấu 516 các sản phẩm.
0.2-8mm Color Aluminum Coil Roll Mirror Aluminum Coil For Gutter
| Nguồn gốc: | Hennan Trung Quốc (Đại lục) |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 7-21 ngày sau khi xác nhận đơn hàng |
| Hàng hiệu: | Yongsheng |
Độ dày lớp phủ PVDF 25 Micron 1050 1060 Aluminium Coil Stock 3mm 5mm
| Tên: | Cuộn nhôm máng xối |
|---|---|
| Hợp kim/Lớp: | 1100 3003 1050 3105 5005, v.v. |
| Nhiệt độ: | O-H112 |
1000 & 3000 Series PVC phủ nhôm cuộn 0.6mm gỗ hạt nhôm cuộn Stock cho tường mái vòi
| Hợp kim: | 1050, 1060, 1100, 3003, 3004, 3105, v.v. |
|---|---|
| Tính khí: | O-H112 |
| Độ dày: | 0,2-3mm |
2mm màu nhôm cuộn Stock màu nhôm Trim cuộn 3105 1100 5052 hợp kim
| Đồng hợp kim: | Dòng 1000, Dòng 3000, Dòng 5000, Dòng 6000 |
|---|---|
| Nhiệt độ: | O-H112 |
| Độ dày: | 0.2-6.5mm |
1060 3003 3004 5052 PE Pvdf Màu sơn phủ sẵn Nhôm cuộn Tấm cuộn
| từ khóa: | Màu nhôm cuộn, cuộn nhôm màu , cuộn nhôm sơn |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | Dòng 1000, Dòng 3000, Dòng 5000, Dòng 6000 |
| Temper: | O-H112, T3-T8, T351-T851 |
Dòng 1xxx 3xxx 5xxx Cuộn nhôm sơn 1.0mm Cuộn nhôm tráng màu cho các chữ cái
| Từ khóa: | cuộn nhôm màu , cuộn nhôm phủ màu , cuộn nhôm màu |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | 1000series-8000series |
| Temper: | O-H112, T3-T8, T351-T851 |
Nhôm cuộn Sản xuất nhôm tấm Coil 1100 1050 1060 Nhôm cuộn hợp kim cho Can
| Từ khóa: | Cuộn nhôm cho Can, Cuộn nhôm tấm, cuộn hợp kim nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Hợp kim / Lớp: | A1050, A1060, A1070, A1100 |
Cuộn nhôm cuộn dày 1060 0,3mm 0,6mm 1,2mm
| từ khóa: | Nhôm cuộn cán nguội, Nhôm cuộn lợp mái |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Hợp kim/Lớp: | A1050, A1060, A1070, A1100 |
1060 3003 3004 5052 Cuộn nhôm sơn trước Cuộn phủ màu
| Màu sắc: | Dòng Ral hoặc tùy chỉnh |
|---|---|
| Ứng dụng: | Tấm lợp, Tấm ốp tường, Trần, Bảng quảng cáo |
| giấy chứng nhận: | ISO9001, SGS, CE, CTC |
Độ dày lớp phủ PVDF 25 Micron 1050 1060 Aluminium Coil Stock
| Hợp kim/Lớp: | 1050 1100 3003 3105, v.v. |
|---|---|
| Nhiệt độ: | O-H112 |
| Độ dày: | 0,022-3,0mm |

