Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ colored aluminum coil stock ] trận đấu 516 các sản phẩm.
Nhôm hợp kim 5052 5083 5754 Tấm nhôm dày 4mm 25mm Tấm nhôm cuộn
| Tên: | tấm nhôm tấm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Hà Nam, Trung Quốc |
| Thương hiệu: | Công ty TNHH Công nghiệp nhôm YongSheng |
1060/3003/5052/6061 Dải nhôm cuộn nhôm cuộn nhôm tấm nhôm dải nhôm
| Vật liệu: | Nhôm |
|---|---|
| độ dày: | 0,1-6,5mm |
| Chiều rộng: | 10-2000mm |
1060 3003 1.5/2.0/3.0mm*1200mm Lôi nhôm cách nhiệt
| Đồng hợp kim nhôm: | 1050 1060 1070 1100 |
|---|---|
| Nhiệt độ: | O, H14, H16, H18, H24, H26, H32 v.v. |
| Độ dày: | 0,2-8,0mm |
Vòng cuộn nhôm 3003 3004 3005 3103 3105 3A21 Lớp hợp kim Độ dày tùy chỉnh
| Vật liệu: | Nhôm |
|---|---|
| độ dày: | 0,1-6,5mm |
| Chiều rộng: | 10-2000mm |
Trong kho 3003 3004 3005 Đồng hợp kim nhôm giấy cuộn nhôm cuộn jumbo cuộn
| Tên sản phẩm: | Nhôm lá cuộn |
|---|---|
| Vật liệu: | Hợp kim nhôm dòng 3000 |
| độ dày: | 6-20micron |
Dải cuộn nhôm 0,1 - 3,0 mm Anodizing 1060 1100 3003 8011
| độ dày: | 0,1-3,0mm |
|---|---|
| Chiều rộng: | Theo yêu cầu của bạn |
| Chiều dài: | tùy chỉnh |
5052 6061 8011 0,2-10mm mỏng tấm nhôm cuộn nhôm dải nhôm nhà máy giao hàng trực tiếp
| Name: | Aluminum Strip |
|---|---|
| Hàng hiệu: | Yongsheng Aluminum Industry Co., Ltd. |
| Alloy: | 1000series-8000series |
Cuộn dây nhôm 0,7mm 1050 1060 1070 1100 3003 Cuộn nhôm xả xuống
| Từ khóa: | thạch cao, thạch cao 3003, tấm nhôm 0,7mm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Cống Nghi,Trung Quốc |
| Thương hiệu: | Công ty TNHH Công nghiệp nhôm YongSheng |
Máng xối nhôm Cuộn dây nhôm Thư kênh Cuộn dây nhôm cho máng xối
| Tên sản phẩm: | cuộn nhôm |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | Dòng 1000, 2000, 3000, 5000, 6000, 7000, 8000 |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
5052 h32 Cuộn hợp kim nhôm 3003 Cuộn nhôm 1060 1100 Cuộn máng xối nhôm
| Từ khóa: | Cuộn hợp kim nhôm 5052 h32 , cuộn nhôm , cuộn nhôm cho máng xối |
|---|---|
| Điều khoản thanh toán: | L / C, D / A, D / P, T / T, West Union, Money Gram, v.v. |
| Chứng chỉ: | ISO, chuẩn |

