Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ colored aluminum coil stock ] trận đấu 516 các sản phẩm.
Màu hàn SGS Sơn phủ nhôm cuộn chống tia cực tím
| Tên sản phẩm: | Cuộn nhôm tráng màu |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
5052 cuộn nhôm tráng màu
| Tên sản phẩm: | Cuộn nhôm tráng màu |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
1000 Series màu cuộn nhôm tráng PVDF Lớp phủ cho tấm lợp máng xối
| Tên sản phẩm: | Cuộn nhôm tráng màu |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi, Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Nhôm Yongsheng |
1060 Màu cách nhiệt Cuộn nhôm tráng độ dày 0,5mm
| Tên sản phẩm: | Cuộn nhôm tráng màu |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
Cuộn nhôm màu sơn sơn sơn sơn màu bọc nhôm
| Alloy: | Dòng 1000, 3000, 5000 |
|---|---|
| nóng nảy: | O-H112 |
| Độ dày: | 0.2-6.5mm |
5052 Cuộn hợp kim nhôm H32 1100 Cuộn nhôm cuộn h24 nhôm
| Từ khóa: | Cuộn hợp kim nhôm 5052 h32 , cuộn nhôm h24 , 1100 nhôm cuộn |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi , Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
Tấm nhôm A5052 H32 Cuộn nhôm sơn trước cho thân du thuyền kênh
| Tên sản phẩm: | cuộn nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn: | ASTM-B209, EN573-1, GB / T3880.1-2006 |
Nhôm cuộn Tấm lợp nhôm trong cuộn Cuộn nhôm cuộn
| Từ khóa: | tấm lợp nhôm cuộn nhôm , tấm lợp nhôm dạng cuộn , cuộn nhôm cuộn |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi , Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
1050 2mm 1100 3003 Cuộn dây nhôm tráng màu cho thư kênh
| từ khóa: | 1050 cuộn nhôm 2 mm , cuộn nhôm cho chữ kênh , cuộn nhôm phủ màu |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | Dòng 1000—8000 |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm YongSheng |
Tấm nhôm sơn màu & cuộn nhôm cho thư kênh
| Từ khóa: | Tấm nhôm sơn màu , Cuộn nhôm sơn màu , Cuộn nhôm cho thư kênh |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | Dòng 1000—8000 |
| Độ dày: | 0,13mm-6,5mm |

