Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ baking foil cake pan ] trận đấu 29 các sản phẩm.
Full Size Sheet 240 Oz Aluminum Foil Cake Pan Để nướng
| Vật liệu thô: | Hợp kim lá nhôm |
|---|---|
| máy đo: | 80 |
| Công suất: | 240.0 oz |
Một nửa tấm bánh nướng Thang nhôm 1 2 tấm bánh nướng Thang nướng một lần
| Tên sản phẩm: | Khuôn bánh nửa tấm |
|---|---|
| Kích thước: | 324x263x40mm |
| Trọng lượng: | 27g |
Mini Loaf Pans 200ml Aluminium Pan Foil Cake Pan Aluminum Trays
| Vật liệu: | Lá nhôm nguyên chất 99% |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Thức nướng bánh nhỏ |
| Tăng lên: | 166x65mm |
6.8 Oz hình chữ nhật Mini Cup dùng một lần nhựa nhôm giấy bánh nướng
| Vật liệu: | Giấy nhôm |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Chảo ổ bánh mì nhỏ |
| Kích thước hàng đầu: | 16,5x6,5cm |
7oz mịn tường nhựa bánh cốc dùng một lần nướng đĩa hình chữ nhật nhôm nhựa chứa
| Tên sản phẩm: | Thẻ bánh nhôm |
|---|---|
| Vật liệu: | Lá nhôm 8011 |
| Hình dạng: | hình chữ nhật |
200ml 260ml Lớp giấy dùng một lần nướng trứng Tart Cake Cups Lớp giấy nhôm Tart Pan
| Vật liệu thô: | 3003 3004 8011 |
|---|---|
| Nhiệt độ: | Ô, H14 |
| Độ dày: | 0.06mm, 0.08mm, tùy chỉnh |
Nhựa nhôm chứa thực phẩm hình chữ nhật nhôm bánh mì nướng nhôm
| Đồng hợp kim: | 8011 3003 |
|---|---|
| Mẫu: | miễn phí |
| Thể loại: | Lớp thực phẩm |
Đồ nướng nhỏ 130mm*100mm*42mm 230ml Mini Loaf Pan với nắp
| tên: | Chảo giấy bạc nhỏ |
|---|---|
| Thể loại: | Lớp thực phẩm |
| Kích thước: | 190*110*45mm |
190ml Thức ăn dùng một lần nhôm Thùng dùng một lần nhôm Thùng dùng một lần nhôm
| Tên sản phẩm: | Khuôn bánh nửa tấm |
|---|---|
| Kích thước: | 4,49x3,7x1,26 inch |
| Trọng lượng: | 2,75g |
8x8 Pan bánh mì hình vuông Pan nhôm bánh giấy 8x8 Inch nướng
| tên: | Chảo giấy bạc vuông |
|---|---|
| Vật liệu: | Giấy nhôm |
| Đồng hợp kim: | 8011 |

