Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ baking foil cake pan ] trận đấu 29 các sản phẩm.
9x13 Foil Pan 30 Pack Heavy Duty Half Size Thùng nhựa dùng một lần
| tên: | Khuôn giấy bạc 9x13 |
|---|---|
| Vật liệu thô: | Giấy nhôm |
| Kích thước: | 9" x 13" |
Bàn nhựa hình tròn với nắp Tủ đông & lò nướng an toàn Nấu ăn Nướng một - Thời gian
| Nguồn gốc: | Henan, Trung Quốc |
|---|---|
| Tập quán: | đóng gói thực phẩm |
| Màu sắc: | bạc |
Thùng đóng gói nhựa nhôm hình chữ nhật dùng một lần Pizza Pan Steam Table With Lid
| Hàng hiệu: | Yongsheng Aluminum |
|---|---|
| Vật liệu thô: | Lá nhôm 8011 |
| Hình dạng: | hình chữ nhật |
3003 3004 3105 Giấy nhôm cuộn Jumbo 38 Micron 300mm Giấy nhôm 12x1000
| Từ khóa: | Nhôm cuộn Jumbo, lá nhôm 38 micron |
|---|---|
| Hợp kim/Lớp: | Dòng 1000, 2000, 3000, 5000, 6000, 7000, 8000 |
| Loại: | Giấy khổ nặng, Giấy khổ trung bình, Giấy khổ nhẹ |
10 Inch Round Foil Pans Aluminium dùng một lần 2L Big Round Foil Tray
| Vật liệu: | Giấy nhôm |
|---|---|
| Tên: | 10 inch Aluminium Foil Tray |
| Công suất: | 2000ml |
Sử dụng nóng và lạnh Thẻ giấy bạc Nhựa nhôm Chất chứa thực phẩm
| Tên sản phẩm: | Chảo nhôm |
|---|---|
| Màu sắc: | Bạc |
| Alloy: | 8011 3003 |
Cuộn nhôm lá jumbo 1235 3003 5052 8006 8011 Con lăn nhôm lá
| từ khóa: | 8011 nhôm lá , cuộn nhôm lá con lăn lá nhôm |
|---|---|
| Mục: | Nhà cung cấp Dịch vụ ăn uống Giấy nhôm, Giấy nhôm bạc, Đóng gói thực phẩm Giấy nhôm gia dụng |
| Thể loại: | Giấy bạc khổ nặng, Giấy bạc khổ vừa, Giấy bạc khổ nhẹ |
Giá màng nhôm giấy cho mỗi kg 1235 5052 Giấy nhôm cho hộp đựng thực phẩm
| Từ khóa: | phim dải nhôm, giấy dải nhôm, dải nhôm 1235 |
|---|---|
| Mục: | Nhà cung cấp Giấy nhôm phục vụ ăn uống, Giấy nhôm bạc, Giấy nhôm gia dụng đóng gói thực phẩm |
| Loại: | Giấy khổ nặng, Giấy khổ trung bình, Giấy khổ nhẹ |
Đường kính 50 đến 240mm Nhôm Vòng tròn 2 đến 6 mm Độ dày 1050 1060 3003 5052 Đĩa nhôm
| Tên: | nhôm tròn |
|---|---|
| quá trình vật liệu: | Cán nóng (DC) / Cán nguội (CC) |
| Hợp kim/Lớp: | 1050, 1060, 1070, 1100, 3002, 3003, 3004, 5052A, 5052, 5754, 6061 |

