Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ baking foil cake pan ] trận đấu 29 các sản phẩm.
Quảng trường đen mịn nhôm nướng nướng Mini dùng một lần Cupcake mang theo nướng
| Tên: | Chảo nướng giấy bạc mịn vuông 150ml Mini |
|---|---|
| Kích thước: | 90x90x35mm |
| Công suất: | 150ml |
Foil Ramekins Vòng Foil Pans lò vi sóng tường mịn cho tấm nồi
| Vật liệu: | Giấy nhôm |
|---|---|
| Kích thước: | 84x75x54mm |
| Hình dạng: | Vòng |
9x9x2 Phong bình nhôm hình vuông nấu ăn Tin nhôm thùng nướng không khí
| Tên: | Chảo nhôm vuông 9x9 |
|---|---|
| Vật liệu: | 8011 Dầu Alufoil |
| Kích thước: | 230x230x4,7cm |
Bàn giấy hình trái tim 100ml Bàn nhôm hình trái tim 2,9g Trọng lượng
| tên: | Chảo hình trái tim mini |
|---|---|
| Vật liệu: | Lá nhôm 8011 |
| Công suất: | 100ml |
8 " X 8 " Quảng trường 1350ml Aluminum Foil Pan With Lids
| Nguồn gốc: | Henan, Trung Quốc |
|---|---|
| Sử dụng: | BBQ |
| Kích thước: | 204x204x51mm |
Giấy nhôm cuộn 38 micron 300 mm 3003 3004 3105 Giấy nhôm cuộn thực phẩm cấp Jumbo
| Từ khóa: | Giấy nhôm dạng cuộn , Giấy nhôm cuộn Jumbo , lá nhôm 38 micron |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | Dòng 1000, 2000, 3000, 5000, 6000, 7000, 8000 |
| Loại hình: | Giấy bạc khổ nặng, Giấy bạc khổ vừa, Giấy bạc khổ nhẹ |
7 8 9 inch vòng nhôm tấm nồi cho nấu ăn tấm bạc thùng chứa
| Nguồn gốc: | Henan, Trung Quốc |
|---|---|
| Tập quán: | đóng gói thực phẩm |
| Màu sắc: | bạc |
Nồi nướng bánh không dính hình chữ nhật dùng một lần nhôm bếp chứa bánh mì
| Tên: | Nồi nướng bánh không dính hình chữ nhật dùng một lần nhôm bếp chứa bánh mì |
|---|---|
| Vật liệu thô: | Dải nhôm 3003 |
| Hình dạng: | hình chữ nhật |
Chuối nướng nhỏ Lớp nướng nhỏ Lớp nướng bánh mì Lớp nướng bánh mì dùng một lần
| tên: | Chảo giấy bạc nhỏ |
|---|---|
| Vật liệu: | Lá nhôm 3003 8011 |
| Công suất: | 260ml 450ml 600ml 700ml 750ml, v.v. |
230ml Đen và vàng tấm niêm phong nhiệt nén tròn dùng một lần với nắp
| Tên sản phẩm: | 230ml 8 oz Chảo chịu nhiệt màu đen và vàng |
|---|---|
| Vật liệu thô: | Giấy nhôm |
| Hình dạng: | Vòng |

