Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ aluminum tread plate ] trận đấu 106 các sản phẩm.
Dòng 1xxx 3xxx 5xxx Cuộn nhôm sơn 1.0mm Cuộn nhôm tráng màu cho các chữ cái
| Từ khóa: | cuộn nhôm màu , cuộn nhôm phủ màu , cuộn nhôm màu |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | 1000series-8000series |
| Temper: | O-H112, T3-T8, T351-T851 |
Cuộn nhôm tráng màu có độ chính xác cao Hợp kim PE PVDF 6.5mm T851
| Tên: | Cuộn nhôm tráng màu |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Hợp kim/Lớp: | Dòng 1000, Dòng 3000, Dòng 5000, Dòng 6000 |
Kim loại tấm nhôm 1050 chất lượng cao cho tấm vật liệu xây dựng
| từ khóa: | Tấm nhôm 1050, Tấm nhôm 1050, Tấm nhôm kim loại làm vật liệu xây dựng |
|---|---|
| nóng nảy: | O - H112 , T3 - T8 , T351 - T851 |
| độ dày: | 0,2mm-350mm |
5083 Tấm nhôm Anodized Tấm nhôm Tấm 5 mm 0,1mm 0,2mm 0,3mm 0,7mm
| từ khóa: | Tấm nhôm 5083, Tấm nhôm 5083, Tấm nhôm 5mm |
|---|---|
| Dịch vụ xử lý: | Uốn, trang trí, hàn, đục lỗ, cắt |
| nóng nảy: | O~H112, T3~T8, T351~851 |
Bảng nhôm tròn 3003 DC Vòng tròn nhôm để làm đồ nấu ăn
| Đồng hợp kim: | 3003 |
|---|---|
| Nhiệt độ: | O-H112 |
| Chiều kính: | 80-1000mm |
Bản vẽ sâu 0,5mm đến 6,0mm tấm tròn nhôm tròn cho dụng cụ nấu ăn
| Tên sản phẩm: | tấm nhôm tròn |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
1600mm 0,2mm Dập nổi Tấm nhôm hoàn thiện để trang trí
| Tên sản phẩm: | Tấm nhôm gương / cuộn |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
Tấm nhôm đánh bóng gương 6mm 1100 H22 phản chiếu để chiếu sáng
| Tên sản phẩm: | Tấm nhôm gương / cuộn |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
Bảng đèn Tấm nhôm dập nổi gương 0,4mm cho các ngành công nghiệp đèn
| Tên sản phẩm: | Tấm nhôm gương / cuộn |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
SGS Tấm phản xạ ánh sáng nhôm 4.0mm Chống lạnh
| Tên sản phẩm: | Tấm nhôm gương / cuộn |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |

