Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ aluminum tread plate ] trận đấu 106 các sản phẩm.
5754 Tấm nhôm 5 thanh 5mm Tấm mẫu đã kiểm tra Tấm nhôm đã kiểm tra
| Từ khóa: | Tấm nhôm được kiểm tra , Tấm nhôm được kiểm tra , 5754 Tấm nhôm 5 thanh 5mm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi , Trung Quốc |
| Kích thước mẫu: | Tùy chỉnh |
0,8mm 1,5mm Tấm kim cương nhôm dập nổi tùy chỉnh 4 X 8 Tấm kiểm tra nhôm
| Tên sản phẩm: | Tấm nhôm dập nổi 0,8mm, tấm nhôm kiểm tra 4 x 8, tấm kim cương nhôm tấm 4x8 |
|---|---|
| Thương hiệu: | Công ty TNHH Công nghiệp nhôm YongSheng |
| Hợp kim/Lớp: | 1000 Series, 3000 Series, 5000 Series |
Đĩa kim cương nhôm 1050 1100 3003 5052 Bảng nhôm đúc
| Alloy: | 1000 Series, 3000 Series, 5000 Series, 6000 Series tấm nhôm |
|---|---|
| nóng nảy: | O-H112, v.v. |
| Độ dày: | 0.2mm, 1.5mm, 2mm, 3mm, 5mm, tùy chỉnh |
Tấm ca rô nhôm 3Bar 5Bar 1050 Tấm nhôm dập nổi chống trượt
| từ khóa: | Tấm nhôm ca rô 1050, Tấm nhôm dập nổi 1050 |
|---|---|
| Thương hiệu: | Công ty TNHH Công nghiệp nhôm YongSheng |
| Ứng dụng: | Xây dựng, Ván sàn, Tủ lạnh, tủ rượu, tủ bếp, v.v. |
6061 5052 Tấm kim cương nhôm dập nổi Stucco Tấm kiểm tra nhôm 3003 H14
| Tên sản phẩm: | Tấm kiểm tra nhôm |
|---|---|
| Hợp kim/Lớp: | 1100, 1145, 1050, 1060, 3003, 3004, 3005, 3102, 5052, 5A02, 5754 |
| tính khí: | Ô - H112 |
Tấm kim cương nhôm 1050 Tấm nhôm có hoa văn hoa văn nổi
| Từ khóa: | Tấm nhôm dập nổi 1050, Tấm kim cương nhôm 1050, Tấm nhôm kiểm tra 1100 |
|---|---|
| hợp kim: | Dòng 1000, Dòng 3000, Dòng 5000 |
| tính khí: | O-H112, O/H14/H32/H24 |
Tấm nhôm dập nổi 5.0mm 5052 3000 Series Tấm nhôm kim cương
| Tên sản phẩm: | tấm rô nhôm,tấm gai nhôm 5 thanh,tấm rô nhôm 2mm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Thương hiệu: | Công ty TNHH Công nghiệp nhôm YongSheng |
6061 1100 3003 5052 Đĩa đệm kim cương nhôm
| tên: | Tấm lon kim cương bằng nhôm |
|---|---|
| Đồng hợp kim: | 1050, 1060, 1100, 3003, 5052, 5083, 5754, 6061, v.v. |
| Nhiệt độ: | O-H112,T3-T8,T351-T851 |
3003 5754 6061 Đĩa đệm kim cương nhôm Đĩa hình vuông nhôm
| hợp kim: | Dòng 1000, Dòng 3000, Dòng 5000, Dòng 6000 |
|---|---|
| tính khí: | O-H112, O/H14/H32/H24 |
| độ dày: | 0,13mm-6,5mm |
Tấm kim cương nhôm T851 5 thanh 1000 tấm nhôm
| từ khóa: | tấm kiểm tra nhôm 5 bar 1000,tấm kiểm tra nhôm 1000,Tấm rô nhôm và trọng lượng tấm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi, Trung Quốc |
| Thương hiệu: | Công ty TNHH Công nghiệp nhôm YongSheng |

