Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ aluminum tread plate ] trận đấu 106 các sản phẩm.
Giá xuất xưởng 1050 Tấm nhôm Nhà sản xuất Tấm nhôm O-H112
| từ khóa: | Nhôm tấm 1050,tấm nhôm 1050,nhà máy sản xuất nhôm tấm 1050 |
|---|---|
| Dịch vụ gia công: | Uốn, trang trí, hàn, đục lỗ, cắt |
| nóng nảy: | Ô - H112 |
Nhôm kéo dài cao với chất lượng hơn 10% hiệu quả chi phí và bền
| xử lý bề mặt: | dập nổi |
|---|---|
| Chiều dài: | Theo yêu cầu của bạn |
| xử lý cạnh: | Mill Edge, Slit Edge, v.v. |
Bảng kim cương nhôm nổi 1060 1100 3003 5052 5754 Bảng kiểm tra nhôm
| Hợp kim/Lớp: | Dòng 1000, 3000, 5000 |
|---|---|
| tính khí: | O-H112, O/H14/H32/H24 |
| độ dày: | 0,13mm-6,5mm |
Tấm nhôm kim cương / Tấm nhôm có hoa văn ca rô / Tấm nhôm đục lỗ dập nổi
| Từ khóa: | Tấm nhôm kim cương Tấm nhôm có hoa văn ca rô Tấm nhôm đục lỗ dập nổi |
|---|---|
| Thương hiệu: | Công ty TNHH Công nghiệp nhôm YongSheng |
| Hợp kim/Lớp: | Dòng 1000, Dòng 3000, Dòng 5000 |
Tấm nhôm dập nổi Giá 1060 H24 3003 5052 Tấm nhôm dập nổi ca rô
| Vật liệu: | nhôm |
|---|---|
| độ dày: | 0,5mm-10mm |
| Chiều dài: | Theo yêu cầu của bạn |
3mm 5083 Aluminium Check Plate 8x4
| Màu sắc: | Bạc, Đen, Đỏ, v.v. |
|---|---|
| Chiều dài: | Theo yêu cầu của bạn |
| Ứng dụng: | Bậc thang, tấm ốp tường, mặt tiền trang trí, v.v. |
Tấm hợp kim nhôm 6061 cường độ cao Tấm H32 Tấm 350mm để đóng gói
| từ khóa: | tấm nhôm |
|---|---|
| Dịch vụ xử lý: | Uốn, trang trí, hàn, đục lỗ, cắt |
| nóng nảy: | Ô - H112 |
5052 8083 5754 6061 6063 1,5 mm 1mm 2mm 3mm Lớp mỏng nhôm cho xây dựng
| Đồng hợp kim: | Dòng 5000, dòng 6000 |
|---|---|
| Nhiệt độ: | O,H18,H24,H32,H34,H111,H112,T4,T6, T651, v.v. |
| Độ dày: | 0,15-600mm |
Tùy chỉnh 1060 1050 1100 h14 h24 Tấm hợp kim nhôm 2mm 3mm 12mm Tấm nhôm cuộn cho biển báo giao thông
| Từ khóa: | tấm nhôm tấm nhôm cuộn 1060 tấm nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Thể loại: | A1050,A1060,A1070,A1100 |
Bức tường rèm Tấm nhôm 3003 3105 3005 3004 Tấm hợp kim nhôm Tấm nhôm cuộn cho tòa nhà
| Từ khóa: | Tấm nhôm rèm , 3003 Tấm nhôm , 3105 Tấm nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Lớp: | A3003, A3004, A3105 |

