Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ aluminum sheeting for trailers ] trận đấu 32 các sản phẩm.
Tấm nhôm biển 5754 5052 H32 Tấm nhôm 4mm cho xe kéo
| từ khóa: | tấm nhôm biển , tấm nhôm cho xe kéo , tấm nhôm 5052 h32 |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi, Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn: | ASTM-B209, EN573-1, GB / T3880.1-2006 |
6mm 3mm 2mm 1,5mm 3003 5005 H34 5052 Tấm nhôm tấm cho xe kéo
| Từ khóa: | tấm nhôm , tấm nhôm cho xe kéo , tấm nhôm 5052 |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm YongSheng |
Cuộn nhôm 1050 1060 1100 3003 3105 5052 6061 Cuộn nhôm
| từ khóa: | 1050 1060 1100 Cuộn nhôm , 3003 3105 Cuộn nhôm , 5052 6061 Cuộn nhôm |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | Dòng 1000—8000 |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm YongSheng |
5754 Tấm nhôm 5 Thanh 5mm 4x8 Tấm nhôm kim cương Tấm nhôm dập nổi
| Tên sản phẩm: | Tấm kim cương nhôm tấm 4x8,tấm nhôm 5754 5 thanh 5mm,cuộn tấm nhôm dập nổi |
|---|---|
| Thương hiệu: | Công ty TNHH Công nghiệp nhôm YongSheng |
| Hợp kim/Lớp: | Dòng 1000, Dòng 3000, Dòng 5000 |
Nhà sản xuất cuộn nhôm 5000 Series 5052 5754 5083 5005 5182 Dải cuộn nhôm tấm
| Từ khóa: | cuộn nhôm 5052 , Nhôm tấm cuộn , dải nhôm cuộn |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Hợp kim / Lớp: | 5005/5052/5083/5086/5182/5754/5454 / 5A06 / 5A05/5251 |
Tấm nhôm dày 5052 5083 6061 Tấm nhôm cho thuyền
| Từ khóa: | Đĩa dày nhôm,6061 tấm nhôm,5052 5083 tấm nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi, Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn: | ISO, RoHS |
Tấm lợp mái có độ dày 1mm 0,5mm Hợp kim nhôm 1050 1100 3003 3105 Tấm nhôm cho mái nhà
| từ khóa: | tấm lợp nhôm , tấm nhôm 3105 , hợp kim nhôm 3003 |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi, Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn: | ASTM-B209, EN573-1, GB / T3880.1-2006 |
Tấm nhôm 4x10 Kim loại 2mm 4mm Độ dày 3003 5052 H112 5083 A6061 T6 Tấm hợp kim nhôm
| từ khóa: | tấm nhôm 3003 h14,3105 tấm nhôm , tấm nhôm dày 16mm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm YongSheng |
Tấm nhôm 12mm 5mm 0,1mm 0,2mm 0,3mm 0,7mm Cuộn nhôm tấm
| từ khóa: | Tấm nhôm 12mm , Tấm nhôm 5mm , 0,1mm 0,2mm 0,3mm 0,7mm Cuộn nhôm tấm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi, Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn: | ASTM-B209, EN573-1, GB / T3880.1-2006 |
Tấm nhôm tùy chỉnh 5083 5086 H321 H116 Tấm nhôm hàng hải cho thuyền
| từ khóa: | biển tấm nhôm , tấm nhôm tùy chỉnh , tấm nhôm biển 5083 |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | Dòng 1000—8000 |
| Tiêu chuẩn: | ASTM-B209, EN573-1, GB / T3880.1-2006 |

