Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ aluminum sheeting for trailers ] trận đấu 32 các sản phẩm.
Tấm nhôm kim cương 1050 3003 4 x 8 được cán màng nhôm lá chủ yếu được sử dụng làm vật liệu chống trượt và trang trí.
| Tên sản phẩm: | Tấm nhôm kim cương |
|---|---|
| hợp kim: | 1100, 1145, 1050, 1060, 3003, 3004, 3005, 3102, 5052, 5A02, 5754 |
| tính khí: | O-H112 |
Trần 5083 6061 Tấm hợp kim nhôm 4x8 Thiết kế cho tòa nhà
| Từ khóa: | Giá nhôm tấm 3003 , hợp kim nhôm 5083 , giá tấm nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Hợp kim / Lớp: | 1000series-8000series |
3003 H22 kim cương kim cương kim cương kim cương nhôm cho xe kéo hàng hóa
| chi tiết đóng gói: | Đóng gói pallet gỗ tiêu chuẩn đi biển |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 7-20 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union |
3003 5052 5083 6061 Tấm nhôm chống trượt hoa văn kim cương Kim loại nhôm
| Từ khóa: | Tấm nhôm không trượt |
|---|---|
| tính khí: | O-H112 |
| Kiểu: | Tấm/cuộn dây |
1xxx 3xxx Tấm lợp nhôm tốt nhất ở Nigeria Tấm lợp nhôm 0,3mm-0,7
| Từ khóa: | tấm lợp nhôm tốt nhất ở Nigeria , tấm nhôm 0,3mm , tấm lợp nhôm |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | Dòng 1000, 2000, 3000, 5000, 6000, 7000, 8000 |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm YongSheng |
Bảng mẫu kim cương không trượt AA1100 Bảng hình dáng cho sàn xe kéo (4ft x 8ft, độ dày 2mm-12mm)
| Từ khóa: | Tấm lưới nhôm kim cương đôi Tấm nhôm ca rô Tấm Tấm nhôm kim cương màu đen |
|---|---|
| Hợp kim/Lớp: | Dòng 1000-8000 |
| tính khí: | Ô - H112 |
4 X 8 Aluminium tấm hình dáng 0,5mm 1,0mm 1 Bar Aluminium hình dáng
| Tên sản phẩm: | Tấm rô nhôm |
|---|---|
| hợp kim: | 1060 1070 1100 3003 3005 5052 6061 v.v. |
| tính khí: | O-H112, T4, T8, T651 |
3105 H18 Dải nhôm mỏng để sử dụng trên đường ray vận chuyển
| Thể loại: | Dòng 3000 |
|---|---|
| Nhiệt độ: | O-H112 |
| Chiều rộng: | 20-1550mm |
Nhựa nhôm kim cương đậu hình dán 3003 5052 tấm nhôm
| Tên sản phẩm: | Tấm rô kim cương nhôm |
|---|---|
| hợp kim: | 1050 1060 1100 1070 3003 5052 |
| tính khí: | O H18 H22 H24 H26 |
1 4 Đĩa kim cương nhôm 18 X 36 inch 6061 - Đĩa đệm nhôm T6
| Lớp hợp kim: | 6061 |
|---|---|
| Nhiệt độ: | T4, T8, T112, v.v. |
| Độ dày: | 0,12-1,2mm |

