Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ aluminum sheeting for trailers ] trận đấu 32 các sản phẩm.
Tấm nhôm dày 4mm 7mm 12mm 15mm 16mm 25mm 3003 H14 3105 Nhôm tấm
| từ khóa: | tấm nhôm 3003 h14,3105 tấm nhôm , tấm nhôm dày 16mm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm YongSheng |
3000 Đồng nhôm tấm tấm bất kỳ chiều dài tùy chỉnh kích cỡ nhẹ bền chống ăn mòn vật liệu
| Hợp kim hay không: | là hợp kim |
|---|---|
| Ứng dụng: | tấm lợp, trần, tấm ốp, máng xối, v.v. |
| Giấy chứng nhận: | SGS, ISO, RoHS, v.v. |
Bảng hình vuông Bảng nhôm Giá 1000 3000 5000 Series Bảng kim cương nhôm
| Vật liệu: | Nhôm |
|---|---|
| hợp kim: | 1 3 5 6 Sê-ri |
| tính khí: | O-H22 |
3003H và 8011 H14 nhôm cuộn nhôm tấm nhôm cuộn
| từ khóa: | Cuộn nhôm 3003H , 8011 H14 Nhôm cuộn , 3003 h14 Nhôm cuộn |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | Dòng 1000—8000 |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm YongSheng |
3003 3105 Tấm nhôm H14 Tấm kim loại 1,2mm 4mm 7mm 12mm Dày 4x10
| Từ khóa: | Tấm nhôm 4x10, tấm nhôm dày 7mm, tấm nhôm dày 12mm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi, Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn: | ASTM-B209, EN573-1, GB / T3880.1-2006 |
Tấm lợp hợp kim nhôm Tấm nhôm 3003 3105 3xxx Tấm nhôm cho mái nhà
| Từ khóa: | Tấm nhôm 3105, tấm nhôm 3xxx 3003 , tấm nhôm cho mái nhà |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | Dòng 1000—8000 |
| Tiêu chuẩn: | ASTM-B209, EN573-1, GB / T3880.1-2006 |
Tấm nhôm hình thoi 3003, 100mm, hoa văn 5 vạch, tấm nhôm cho rơ moóc/sàn
| Từ khóa: | Tấm hợp kim nhôm kẻ caro 3003, Tấm nhôm kẻ caro, Tấm nhôm hoa văn 5 vạch |
|---|---|
| Hợp kim/Lớp: | Dòng 1000, Dòng 3000, Dòng 5000 |
| tính khí: | O-H112 |
Tấm hợp kim nhôm ca rô 3003 Noneslip 5 thanh Tấm kiểm tra nhôm có hoa văn Tấm cho xe kéo
| từ khóa: | Tấm hợp kim nhôm kẻ caro 3003, Tấm nhôm kẻ caro, Tấm nhôm hoa văn 5 vạch |
|---|---|
| Thương hiệu: | Công ty TNHH Công nghiệp nhôm YongSheng |
| Hợp kim/Lớp: | Dòng 1000, Dòng 3000, Dòng 5000 |
Tấm nhôm dày 0,5-6mm 1050 1060 3003 5052 5754 5083 A6061 T6 Tấm nhôm
| từ khóa: | 6061 tấm kim loại nhôm , tấm nhôm 5052 5083 6061,2mm độ dày 6061 t6 tấm nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi, Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm YongSheng |
Tấm nhôm ca rô dập nổi 1050 3105 5A05 6061 6063 7075
| hợp kim: | 1 3 5 6 7Sê-ri |
|---|---|
| độ dày: | 0,1-20mm |
| chiêu rộng chiêu dai: | Theo yêu cầu của bạn |

