Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ aluminum diamond plate ] trận đấu 112 các sản phẩm.
Dập tấm nhôm dập nổi Mill Edge Diamond
| độ dày: | Theo yêu cầu của bạn |
|---|---|
| Chiều rộng: | Theo yêu cầu của bạn |
| Chiều dài: | Theo yêu cầu của bạn |
Tấm nhôm kim cương 1 3 5 Bar cho bậc thang, chống mài mòn và chống trượt
| hợp kim: | Chuỗi 1xxx/3xxx/5xxx/6xxx/8xxx |
|---|---|
| tính khí: | O-H112 |
| Kiểu: | Tấm/cuộn dây |
Tấm kiểm tra bằng nhôm 8x4 Tấm nhôm tấm nhôm 2mm Tấm kiểm tra bằng nhôm đen
| Thương hiệu: | YONGSHENG |
|---|---|
| Hợp kim/Lớp: | 8011, 8006, 8079, 3003, 3004, 3005, 1235, 8021, 1100, 1145, 1050, 1060, 3102, 5052, 5A02 |
| tính khí: | O - H112 , T3 - T8 , T351 - T851 |
Tấm kim cương kiểm tra nhôm O-H22 0.1 - 20mm
| hợp kim: | 1 3 5 6 Sê-ri |
|---|---|
| độ dày: | 0,1-20mm |
| chiêu rộng chiêu dai: | như yêu cầu của bạn |
Tấm nhôm ca rô dập nổi 1050 3105 5A05 6061 6063 7075
| hợp kim: | 1 3 5 6 7Sê-ri |
|---|---|
| độ dày: | 0,1-20mm |
| chiêu rộng chiêu dai: | Theo yêu cầu của bạn |
2mm 4x8 Bảng nhôm cho xe ô tô kim cương
| Đồng hợp kim: | 1060 1070 1100 3003 3005 5052 6061 v.v. |
|---|---|
| Nhiệt độ: | O-H112, T4, T8, T651 |
| Độ dày: | 0,1mm - 260mm |
tấm kiểm tra nhôm 5 thanh 1000 Tấm nhôm và trọng lượng tấm
| từ khóa: | tấm kiểm tra nhôm 5 bar 1000,tấm kiểm tra nhôm 1000,Tấm rô nhôm và trọng lượng tấm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi, Trung Quốc |
| Thương hiệu: | Công ty TNHH Công nghiệp nhôm YongSheng |
Tấm nhôm dập nổi Giá 1060 H24 3003 5052 Tấm nhôm dập nổi ca rô
| Vật liệu: | nhôm |
|---|---|
| độ dày: | 0,5mm-10mm |
| Chiều dài: | Theo yêu cầu của bạn |
Nhôm kéo dài cao với chất lượng hơn 10% hiệu quả chi phí và bền
| xử lý bề mặt: | dập nổi |
|---|---|
| Chiều dài: | Theo yêu cầu của bạn |
| xử lý cạnh: | Mill Edge, Slit Edge, v.v. |
Tấm nhôm dập nổi 3 mm Tấm nhôm ca rô 8x4
| Tên sản phẩm: | Tấm nhôm kim cương Tấm tấm kiểm tra nhôm Tấm kiểm tra nhôm 3 mm Tấm kiểm tra nhôm 8x4 |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Cống Nghi,Trung Quốc |
| Thương hiệu: | Công ty TNHH Công nghiệp nhôm YongSheng |

