Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ aluminum diamond plate ] trận đấu 112 các sản phẩm.
Tấm nhôm vân kim cương 5000 Series chất lượng cao từ nhà máy, tấm nhôm dập nổi hình kim cương
| hợp kim: | 1100, 1145, 1050, 1060, 3003, 3004, 3005, 3102, 5052, 5A02, 5754 |
|---|---|
| tính khí: | Ô - H112 |
| độ dày: | 0,13mm-6,5mm |
3003 5754 6061 Đĩa đệm kim cương nhôm Đĩa hình vuông nhôm
| hợp kim: | Dòng 1000, Dòng 3000, Dòng 5000, Dòng 6000 |
|---|---|
| tính khí: | O-H112, O/H14/H32/H24 |
| độ dày: | 0,13mm-6,5mm |
6061 1100 3003 5052 Đĩa đệm kim cương nhôm
| tên: | Tấm lon kim cương bằng nhôm |
|---|---|
| Đồng hợp kim: | 1050, 1060, 1100, 3003, 5052, 5083, 5754, 6061, v.v. |
| Nhiệt độ: | O-H112,T3-T8,T351-T851 |
Bảng mẫu kim cương không trượt AA1100 Bảng hình dáng cho sàn xe kéo (4ft x 8ft, độ dày 2mm-12mm)
| Từ khóa: | Tấm lưới nhôm kim cương đôi Tấm nhôm ca rô Tấm Tấm nhôm kim cương màu đen |
|---|---|
| Hợp kim/Lớp: | Dòng 1000-8000 |
| tính khí: | Ô - H112 |
Tấm kim cương nhôm 5052 Tấm nhôm dập nổi 8 X 4 Tấm nhôm chống trượt
| Tên sản phẩm: | Bảng kim cương 5052 nhôm 8 x 4 tấm nhôm tấm nhôm |
|---|---|
| Hợp kim/Lớp: | Dòng 1000, Dòng 3000, Dòng 5000 |
| tính khí: | O-H112 |
Tấm kiểm tra nhôm 3mm 6mm 0,25 tấm nhôm kim cương 4x8 tấm
| từ khóa: | Tấm kiểm tra nhôm 3 mm Tấm kiểm tra nhôm 6 mm Tấm kim cương nhôm 0,25 Tấm 4x8 |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Thương hiệu: | Công ty TNHH Công nghiệp nhôm YongSheng |
Tấm nhôm chống trượt 5052, tấm kim cương nhôm, nhà sản xuất Trung Quốc cho ốp lát kiến trúc
| Từ khóa: | Tấm nhôm ca rô 5052, Tấm kim cương nhôm 5052 |
|---|---|
| Ứng dụng: | Xây dựng, Ván sàn, Tủ lạnh, tủ rượu, tủ bếp, v.v. |
| tính khí: | O-H112, O/H14/H32/H24 |
Tấm nhôm caro 3003 6061, Tấm nhôm vân kim cương, Tấm kim cương dập nổi 5 vạch, Tấm kim cương chống trượt
| Cấp: | Dòng 1000, 3000, 5000 |
|---|---|
| tính khí: | O-H112 |
| độ dày: | 0,13mm-6,5mm |
Đĩa kim cương nhôm 1050 1100 3003 5052 Bảng nhôm đúc
| Alloy: | 1000 Series, 3000 Series, 5000 Series, 6000 Series tấm nhôm |
|---|---|
| nóng nảy: | O-H112, v.v. |
| Độ dày: | 0.2mm, 1.5mm, 2mm, 3mm, 5mm, tùy chỉnh |
3003 5052 5083 6061 Tấm nhôm chống trượt hoa văn kim cương Kim loại nhôm
| Từ khóa: | Tấm nhôm không trượt |
|---|---|
| tính khí: | O-H112 |
| Kiểu: | Tấm/cuộn dây |

