Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ aluminum diamond plate ] trận đấu 112 các sản phẩm.
Mẫu Miễn Phí Độ Dày 0.15mm-600mm Tấm Nhôm Kim Cương Tấm Nhôm Tấm Nhôm Sọc
| Tên sản phẩm: | Tấm nhôm kim cương Tấm Tấm nhôm kiểm tra Tấm nhôm chải |
|---|---|
| Hợp kim/Lớp: | 1100, 1145, 1050, 1060, 3003, 3004, 3005, 3102, 5052, 5A02, 5754 |
| tính khí: | Ô - H112 |
5.0mm 6.5mm nhôm vạch vạch 5754 H32 nhôm kim cương vạch 4x8 tấm
| Từ khóa: | Tấm nhôm kim cương Tấm nhôm có hoa văn ca rô Tấm nhôm đục lỗ dập nổi |
|---|---|
| Hợp kim/Lớp: | Dòng 1000, Dòng 3000, Dòng 5000 |
| tính khí: | O-H112 |
SGS 1xxx 3xxx 5xxx 8xxx Series Nhôm tấm kim cương Tấm nhôm dập nổi
| Tên sản phẩm: | Nhôm dập nổi kim cương |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Thương hiệu: | Công ty TNHH Công nghiệp nhôm YongSheng |
Tấm kim cương nhôm T851 5 thanh 1000 tấm nhôm
| từ khóa: | tấm kiểm tra nhôm 5 bar 1000,tấm kiểm tra nhôm 1000,Tấm rô nhôm và trọng lượng tấm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi, Trung Quốc |
| Thương hiệu: | Công ty TNHH Công nghiệp nhôm YongSheng |
1 4 Đĩa kim cương nhôm 18 X 36 inch 6061 - Đĩa đệm nhôm T6
| Lớp hợp kim: | 6061 |
|---|---|
| Nhiệt độ: | T4, T8, T112, v.v. |
| Độ dày: | 0,12-1,2mm |
Tấm nhôm dập nổi 5.0mm 5052 3000 Series Tấm nhôm kim cương
| Tên sản phẩm: | tấm rô nhôm,tấm gai nhôm 5 thanh,tấm rô nhôm 2mm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Thương hiệu: | Công ty TNHH Công nghiệp nhôm YongSheng |
6061 5052 Tấm kim cương nhôm dập nổi Stucco Tấm kiểm tra nhôm 3003 H14
| Tên sản phẩm: | Tấm kiểm tra nhôm |
|---|---|
| Hợp kim/Lớp: | 1100, 1145, 1050, 1060, 3003, 3004, 3005, 3102, 5052, 5A02, 5754 |
| tính khí: | Ô - H112 |
Tấm ca rô nhôm 5 thanh 3 thanh Tấm nhôm kim cương 4x8 Tấm nhôm dập nổi
| Tên: | tấm nhôm dập nổi |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Thương hiệu: | Công ty TNHH Công nghiệp nhôm YongSheng |
Tấm nhôm hình thoi 3003, 100mm, hoa văn 5 vạch, tấm nhôm cho rơ moóc/sàn
| Từ khóa: | Tấm hợp kim nhôm kẻ caro 3003, Tấm nhôm kẻ caro, Tấm nhôm hoa văn 5 vạch |
|---|---|
| Hợp kim/Lớp: | Dòng 1000, Dòng 3000, Dòng 5000 |
| tính khí: | O-H112 |
Tấm nhôm kim cương 0,25mm 0,35mm T351 T851 Tấm nhôm nổi bằng vữa
| Tên sản phẩm: | Tấm nhôm kim cương |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Hà Nam Trung Quốc |
| Thương hiệu: | Công ty TNHH Công nghiệp nhôm YongSheng |

