Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ aluminum diamond plate ] trận đấu 112 các sản phẩm.
Tấm nhôm caro 3000 Series Tấm nhôm nổi hình kim cương 5754 5052 5083 Tấm nhôm gân
| Tên sản phẩm: | Tấm nhôm 1060, Tấm nhôm H34, Tấm nhôm 5754 5052 5083 H34 |
|---|---|
| Hợp kim/Lớp: | Dòng 1000-8000 |
| tính khí: | O - H112 , T3 - T8 , T351 - T851 |
Bảng hình vuông Bảng nhôm Giá 1000 3000 5000 Series Bảng kim cương nhôm
| Vật liệu: | Nhôm |
|---|---|
| hợp kim: | 1 3 5 6 Sê-ri |
| tính khí: | O-H22 |
5754 Tấm nhôm 5 Thanh 5mm 4x8 Tấm nhôm kim cương Tấm nhôm dập nổi
| Tên sản phẩm: | Tấm kim cương nhôm tấm 4x8,tấm nhôm 5754 5 thanh 5mm,cuộn tấm nhôm dập nổi |
|---|---|
| Thương hiệu: | Công ty TNHH Công nghiệp nhôm YongSheng |
| Hợp kim/Lớp: | Dòng 1000, Dòng 3000, Dòng 5000 |
Tấm kim cương nhôm 6061 Tấm nhôm dày 0,13 - 6,5mm
| từ khóa: | Tấm nhôm ca rô 6061, Tấm gai nhôm, Tấm kim cương nhôm 0,13-6,5mm |
|---|---|
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH Công nghiệp nhôm YongSheng |
| Hợp kim/Lớp: | Dòng 1000-8000 |
0,8mm 1,5mm Tấm kim cương nhôm dập nổi tùy chỉnh 4 X 8 Tấm kiểm tra nhôm
| Tên sản phẩm: | Tấm nhôm dập nổi 0,8mm, tấm nhôm kiểm tra 4 x 8, tấm kim cương nhôm tấm 4x8 |
|---|---|
| Thương hiệu: | Công ty TNHH Công nghiệp nhôm YongSheng |
| Hợp kim/Lớp: | 1000 Series, 3000 Series, 5000 Series |
Tấm nhôm caro tùy chỉnh 4 X 8, dày 1.5mm, hợp kim 5754 5083 3003, dập nổi, dạng tấm hoặc cuộn
| Tên sản phẩm: | tấm lốp nhôm 4x8 Tấm tấm lốp kim cương nhôm Tấm tấm tấm kiểm tra nhôm |
|---|---|
| Thương hiệu: | Công ty TNHH Công nghiệp nhôm YongSheng |
| Hợp kim/Lớp: | Dòng 1000, Dòng 3000, Dòng 5000 |
5052 Bảng nhôm đúc 4x8 5754 Bảng kim cương nhôm 100mm 1600mm
| Từ khóa: | Tấm nhôm dập nổi 1100, Tấm nhôm kim cương 1100, Tấm nhôm 4x8 |
|---|---|
| Ứng dụng: | Xây dựng, sàn, tủ lạnh, tủ bếp, v.v. |
| tính khí: | O-H112, O/H14/H32/H24 |
Tấm nhôm rô H112 5 thanh Tấm nhôm kim cương 4x8 Tấm nhôm dập nổi
| Tên: | tấm nhôm dập nổi |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Thương hiệu: | Công ty TNHH Công nghiệp nhôm YongSheng |
1000 Series Reflective Aluminum Checkered Plate Mirror Aluminium Diamond Plate Coil
| Nguồn gốc: | Henan, Trung Quốc |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 7-25 ngày |
| Loại: | Bảng hoặc cuộn |
H112 Bảng kim cương kim cương nhôm
| Tên sản phẩm: | Tấm nhôm kim cương Tấm Tấm nhôm kiểm tra Tấm nhôm chải |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Hà Nam Trung Quốc |
| Thương hiệu: | Công ty TNHH Công nghiệp nhôm YongSheng |

