Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ aluminium strip 1mm ] trận đấu 52 các sản phẩm.
Bảng Batten 5052 Cuộn nhôm 5051 Dải nhôm dày 1mm
| Tên: | Dải nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc:: | Trung Quốc |
| Hàng hiệu: | Yongsheng Aluminum Industry Co., Ltd. |
0,5mm 1mm 3mm 15mm 20mm 25mm 1050 1060 1100 Cuộn dây nhôm phẳng mỏng cho máy biến áp / pin
| Từ khóa: | Cuộn dây nhôm, Dải nhôm phẳng, Dải nhôm 1050 1060 1100 |
|---|---|
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm YongSheng |
| Hợp kim / Lớp: | Dòng 1000, 2000, 3000, 5000, 6000, 7000, 8000 |
PE PVC tráng 3105 Cuộn nhôm mỏng 0,5mm 2mm 3mm Dày cho ống ppr
| Tên sản phẩm: | Dải nhôm |
|---|---|
| Nhãn hiệu: | Yongsheng |
| Hợp kim / Lớp: | 1000series-8000series |
Dải nhôm Anodised mỏng 1050 H24 1060 H14 1050 1100 3003 3005 5052 6061 Dải nhôm cho chữ cái
| Tên sản phẩm: | Cuộn dây nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm YongSheng |
Dải nhôm mỏng 1mm 2mm 1000 dải nhôm linh hoạt
| Hợp kim: | 1000series-8000series |
|---|---|
| Temper: | O-H112 , T3-T8 |
| Độ dày: | 0,13mm-6,5mm |
1mm 5052 H34 H24 Cuộn dây nhôm phẳng cuộn kim loại
| Tên sản phẩm: | Cuộn dây nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm YongSheng |
Tấm nhôm Anodized 0,3mm
| Từ khóa: | Tấm nhôm 8 x 4, tấm nhôm 0,7mm, tấm nhôm 1mm |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | Dòng 1000—8000 |
| Tiêu chuẩn: | ASTM-B209, EN573-1, GB / T3880.1-2006 |
Dải cuộn cuộn cuộn nóng 1100 H14 Dải cuộn cuộn cuộn cuộn đồng hợp kim
| Alloy: | 1100 |
|---|---|
| nóng nảy: | O, H14, H16, H18, H24, H26, H32 v.v. |
| Độ dày: | 0,1-6,5mm |
Dải kim loại mỏng 1000 Series 4.0mm H22 1060 Tấm nhôm
| tên: | dải nhôm |
|---|---|
| Hàng hiệu: | Yongsheng Aluminum Industry Co., Ltd. |
| Đồng hợp kim: | Dòng 1000-8000 |

