Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ aluminium strip 1mm ] trận đấu 52 các sản phẩm.
Tấm lợp nhôm Hợp kim 1mm 0,5mm Độ dày 1050 1100 3003 3105 Tấm nhôm
| từ khóa: | Tấm nhôm 3105, tấm lợp nhôm, hợp kim nhôm 1050 1100 3003 |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi, Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn: | ASTM-B209, EN573-1, GB / T3880.1-2006 |
Đĩa tròn hợp kim nhôm 1100 chống gỉ 80 - 1000mm với độ dày 0,1mm
| Ứng dụng: | Nồi, chảo, bếp chiên, v.v. |
|---|---|
| Màu sắc: | Bạc |
| Đường kính: | 80-1000mm |
A5052 H32 nhôm cuộn dày 0,5mm để đóng gói tòa nhà
| Từ khóa: | Tấm nhôm 1.6mm , nhôm 5052 h32 , cuộn nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Hợp kim / Lớp: | 1000series-8000series |
Tấm hợp kim nhôm 0,1mm 350mm Tấm 1060 3003 5052 6061 8011 2200mm
| tên: | Tấm nhôm |
|---|---|
| Dịch vụ xử lý: | Uốn, trang trí, hàn, đục lỗ, cắt |
| nóng nảy: | Ô - H112 |
Tấm kim cương nhôm 1050 Tấm nhôm có hoa văn hoa văn nổi
| Từ khóa: | Tấm nhôm dập nổi 1050, Tấm kim cương nhôm 1050, Tấm nhôm kiểm tra 1100 |
|---|---|
| hợp kim: | Dòng 1000, Dòng 3000, Dòng 5000 |
| tính khí: | O-H112, O/H14/H32/H24 |
Tấm nhôm chống trượt 5052, tấm kim cương nhôm, nhà sản xuất Trung Quốc cho ốp lát kiến trúc
| Từ khóa: | Tấm nhôm ca rô 5052, Tấm kim cương nhôm 5052 |
|---|---|
| Ứng dụng: | Xây dựng, Ván sàn, Tủ lạnh, tủ rượu, tủ bếp, v.v. |
| tính khí: | O-H112, O/H14/H32/H24 |
Tấm nhôm đánh bóng gương Yongsheng 1000mm Vàng hồng cho đèn phản chiếu 2021
| Tên sản phẩm: | Tấm nhôm gương / cuộn |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
5052 Nhôm tấm kim loại 0,1mm 0,2mm 0,3mm 0,7mm Nhà máy tấm H32
| từ khóa: | Nhôm tấm H32,Tấm nhôm 5052,Nhà máy sản xuất tấm nhôm 0.1mm |
|---|---|
| Hợp kim/Lớp: | 5052 |
| nóng nảy: | O - H112 , T3 - T8 , T351 - T851 |
3005 3105 Nhôm Trim Coil Nhà sản xuất Hợp kim Coated Giá
| Từ khóa: | Cuộn nhôm cho Can, Cuộn nhôm tấm, cuộn hợp kim nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Hợp kim / Lớp: | A1050, A1060, A1070, A1100 |
Đĩa kiểm tra nhôm 1050 1100 3003 5052 Bảng nhôm đúc dùng trong tủ lạnh
| Hợp kim/Lớp: | Dòng 1000, Dòng 3000, Dòng 5000 |
|---|---|
| tính khí: | O-H112, O/H14/H32/H24 |
| độ dày: | 0,13mm-6,5mm |

