Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ aluminium strip 1mm ] trận đấu 52 các sản phẩm.
Trung Quốc sản xuất cuộn nhôm chất lượng tốt, độ dày từ 0.1mm đến 3.0mm, thiết kế cho độ bền cao
| Tên sản phẩm: | Cuộn/cuộn nhôm |
|---|---|
| hợp kim: | 1100, 1145, 1050, 1060, 3102, 3003, 3004, 3005, 5052, 5A02, 5754 |
| tính khí: | O ~ h112 |
Cuộn, Tấm, Dải nhôm 5052 H34 dùng cho mái nhà, dùng trong kỹ thuật và sản xuất chính xác
| Giấy chứng nhận: | SGS, ISO, RoHS, v.v. |
|---|---|
| Bề mặt: | Hoàn thiện nhà máy |
| Ứng dụng: | Cửa sổ nhôm, Cửa đi, Vách ngăn, Lan can tay, Nhôm định hình thông thường, Nhôm định hình trang trí v |
Cuộn, tấm, dải nhôm hoàn thiện Mill được sản xuất cho ứng dụng cửa, vật liệu nhẹ và bền
| Tên sản phẩm: | Cuộn/cuộn nhôm |
|---|---|
| Hợp kim hay không: | là hợp kim |
| độ dày: | 0,1mm - 3,0mm |
Kênh màu nhôm Dải nhôm Gương cuộn thư kênh nhôm
| từ khóa: | Dải nhôm Channelume , Cuộn thư kênh nhôm , Cuộn dây nhôm cho thư kênh |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | Dòng 1000—8000 |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm YongSheng |
Phản xạ cao trong suốt được đánh bóng phản xạ tấm nhôm đặc biệt Kết thúc
| Tên sản phẩm: | Tấm nhôm hoàn thiện bằng gương phản chiếu cao , tấm nhôm định hình phản xạ được đánh bóng rõ ràng , |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Dịch vụ xử lý: | Uốn, Trang trí, Hàn, Đục, Cắt |
5083 Tấm nhôm Anodized Tấm nhôm Tấm 5 mm 0,1mm 0,2mm 0,3mm 0,7mm
| từ khóa: | Tấm nhôm 5083, Tấm nhôm 5083, Tấm nhôm 5mm |
|---|---|
| Dịch vụ xử lý: | Uốn, trang trí, hàn, đục lỗ, cắt |
| nóng nảy: | O~H112, T3~T8, T351~851 |
Cuộn nhôm 4mm 6mm Dòng 6000 Cuộn nhôm
| Từ khóa: | Tấm nhôm 6061t6 , tấm nhôm cuộn, tấm kim loại nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Hợp kim / Lớp: | 1000series-8000series |
Nhà cung cấp tấm nhôm 0,75mm 1100 6061 7005 Sheets
| từ khóa: | Tấm nhôm 0,75mm, tấm nhôm 1/4, tấm nhôm 6061 |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH Công nghiệp nhôm YongSheng |
Cuộn nhôm cán nguội dày 0.5mm 0.6mm 1mm, mẫu miễn phí cho ngành công nghiệp nội thất và xây dựng
| Tên sản phẩm: | Cuộn/cuộn nhôm |
|---|---|
| là hợp kim: | là hợp kim |
| hợp kim: | 1100, 1145, 1050, 1060, 3102, 3003, 3004, 3005, 5052, 5A02, 5754 |
Độ dày 0.1mm đến 3.0mm Đồng hợp kim cuộn dải nhôm lý tưởng cho sản xuất thiết bị điện tử
| Tên sản phẩm: | Cuộn/cuộn nhôm |
|---|---|
| hợp kim: | 1100, 1145, 1050, 1060, 3102, 3003, 3004, 3005, 5052, 5A02, 5754 |
| tính khí: | O ~ h112 |

