Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ aluminium laminated film ] trận đấu 35 các sản phẩm.
Bộ phim mạ nhựa nhôm polyester PET+AL+PE
| Cấu trúc: | VẬT NUÔI+AL+PE |
|---|---|
| Màu sắc: | Bạch Ốc |
| chiều rộng rạch: | ≤1600mm |
AL + PET + PVC gỗ hạt cách nhiệt nhôm polyester phim mài
| Màu sắc: | vân gỗ |
|---|---|
| NHẬN DẠNG: | 76mm |
| đường kính ngoài: | ≤700mm |
Phim nhựa nhựa nhôm hai mặt polyester linh hoạt ống xát
| Cấu trúc: | AL + PET + AL |
|---|---|
| Màu sắc: | Bạch Ốc |
| chiều rộng rạch: | ≤1600mm |
Phân cách tế bào không khí Phân tích nhôm bong bóng Phân cách nhiệt vật liệu cách âm
| Cấu trúc: | Lá nhôm + Bong bóng + Phim Pe trắng |
|---|---|
| Màu sắc: | bạc |
| chiều rộng rạch: | tùy chỉnh |
8006 8021 8079 Cuộn giấy nhôm 11 Micron Nhôm cuộn Jumbo
| Từ khóa: | Lá nhôm 8021,Giá cuộn nhôm 8006,lá nhôm 11 Micron |
|---|---|
| Loại: | Giấy khổ nặng, Giấy khổ trung bình, Giấy khổ nhẹ |
| độ dày: | 0,006 ~ 0,2mm |
Gia dụng 6 Micron Nhôm Foil Jumbo Cuộn 150m Bao bì không mùi
| Từ khóa: | Lá nhôm 6 micron , Nhà nhập khẩu lá nhôm , Lá nhôm để đóng gói |
|---|---|
| Loại: | Giấy bạc khổ nặng, Giấy bạc khổ vừa, Giấy bạc khổ nhẹ |
| Độ dày: | 0,006 ~ 0,2mm |
Giá màng nhôm giấy cho mỗi kg 1235 5052 Giấy nhôm cho hộp đựng thực phẩm
| Từ khóa: | phim dải nhôm, giấy dải nhôm, dải nhôm 1235 |
|---|---|
| Mục: | Nhà cung cấp Giấy nhôm phục vụ ăn uống, Giấy nhôm bạc, Giấy nhôm gia dụng đóng gói thực phẩm |
| Loại: | Giấy khổ nặng, Giấy khổ trung bình, Giấy khổ nhẹ |
1060 8011 8079 Nhôm Jumbo Rolls 0,011mm Giá bán buôn
| từ khóa: | Lá nhôm 8011,Giá cuộn nhôm 1060,lá nhôm 0,011mm |
|---|---|
| Loại: | Giấy khổ nặng, Giấy khổ trung bình, Giấy khổ nhẹ |
| độ dày: | 0,006 ~ 0,2mm |
8006 8011 8021 8079 Giấy nhôm cuộn Giấy nhôm thực phẩm cấp cho bao bì thực phẩm
| từ khóa: | Giấy nhôm cấp thực phẩm , Giấy nhôm cuộn , Giấy nhôm để đóng gói thực phẩm |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | Dòng 1000, 2000, 3000, 5000, 6000, 7000, 8000 |
| Thể loại: | Giấy bạc khổ nặng, Giấy bạc khổ vừa, Giấy bạc khổ nhẹ |
5052 Nhôm Lá Cuộn Jumbo Lá Nhôm 0.6mm 0.8mm
| Từ khóa: | Cuộn Jumbo lá nhôm 5052, lá nhôm 5052, lá nhôm 0,6mm |
|---|---|
| Loại: | Giấy khổ nặng, Giấy khổ trung bình, Giấy khổ nhẹ |
| Độ dày: | 0,006 mm ~ 0,2 mm(Theo yêu cầu của khách hàng) |

