Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ aluminium laminated film ] trận đấu 35 các sản phẩm.
Nhôm lá nhôm Hộp đựng bằng nhôm Màng giấy Jumbo Giá cuộn nhôm
| Từ khóa: | Đồ chứa nhôm nhôm nhôm nhôm nhôm nhôm nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Loại: | Giấy khổ nặng, Giấy khổ trung bình, Giấy khổ nhẹ |
8021 8079 Lớp nhôm cho bao bì bề mặt pin phim tổng hợp nhôm nhựa 0,016 0,05mm
| Alloy: | 8021, 8079, etc |
|---|---|
| Temper: | O, etc |
| Thickness: | 0.016-0.05mm |
8011 Hợp kim nhôm cuộn thực phẩm cấp Jumbo
| Từ khóa: | Cuộn giấy nhôm Jumbo, Máy cán lá nhôm, Lá nhôm hợp kim 8011 Cấp thực phẩm |
|---|---|
| Mục: | Nhà cung cấp Dịch vụ ăn uống Giấy nhôm, Giấy nhôm bạc, Đóng gói thực phẩm Giấy nhôm gia dụng |
| Độ dày: | 0,006 ~ 0,2mm |
Nhà nhập khẩu nhôm lá nhôm Lá nhôm Jumbo cuộn Giấy nhôm gia dụng cho thực phẩm
| từ khóa: | hộp đựng bằng nhôm màng jumbo , giấy nhôm tùy chỉnh , giá cuộn giấy nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Thể loại: | Giấy bạc khổ nặng, Giấy bạc khổ vừa, Giấy bạc khổ nhẹ |
1060 1235 1145 3004 5052 8006 8011 Giấy nhôm cuộn giấy nhôm
| từ khóa: | 8011 lá nhôm, giấy almunium cuộn giấy nhôm, lá nhôm 3004 |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Thể loại: | Giấy bạc khổ nặng, Giấy bạc khổ vừa, Giấy bạc khổ nhẹ |
Blister Barrier Foils Cold Forming Aluminum Foil Cho Bao bì dược phẩm
| Vật liệu: | Màng nhôm nhiều lớp |
|---|---|
| Độ dày: | 30-200 micron hoặc có thể TÙY CHỈNH |
| Loại: | Bánh cuốn |
Thực phẩm lớp 8011 3003 Giấy nhôm cuộn Jumbo Giá cuộn Almunium Giấy cuộn nhôm
| từ khóa: | almunium foil cuộn giấy nhôm, thực phẩm cấp 8011 3003 nhôm foil jumbo giá cuộn , nhôm cuộn |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | Dòng 1000, 2000, 3000, 5000, 6000, 7000, 8000 |
| Thể loại: | Giấy bạc khổ nặng, Giấy bạc khổ vừa, Giấy bạc khổ nhẹ |
8006 8011 Jumbo cuộn giấy nhôm cho hộp đựng thực phẩm ID 76mm
| Từ khóa: | Giấy nhôm cho hộp đựng thực phẩm, lá nhôm cuộn vàng, lá nhôm vàng |
|---|---|
| Loại hợp kim: | 1050, 1060, 1070, 1100, 1235, 1145, 3003, 3004, 5052, 5A02, 8006, 8011, 8021, 8079 |
| Vật liệu cốt lõi bên trong: | Lõi nhôm, v.v. |
Cuộn giấy nhôm 0,2mm 1100 3003 cho bao bì thực phẩm
| Từ khóa: | Lá nhôm 0,006 - 0,2mm , Lá nhôm dạng cuộn , lá nhôm Trung Quốc |
|---|---|
| Loại: | Giấy bạc khổ nặng, Giấy bạc khổ vừa, Giấy bạc khổ nhẹ |
| Độ dày: | 0,006 ~ 0,2mm |
Cuộn nhôm lá jumbo 1235 3003 5052 8006 8011 Con lăn nhôm lá
| từ khóa: | 8011 nhôm lá , cuộn nhôm lá con lăn lá nhôm |
|---|---|
| Mục: | Nhà cung cấp Dịch vụ ăn uống Giấy nhôm, Giấy nhôm bạc, Đóng gói thực phẩm Giấy nhôm gia dụng |
| Thể loại: | Giấy bạc khổ nặng, Giấy bạc khổ vừa, Giấy bạc khổ nhẹ |

