Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ aluminium laminated film ] trận đấu 35 các sản phẩm.
Lớp thực phẩm 1070 1050 Cuộn giấy nhôm Độ dày 0,2mm
| Từ khóa: | các nhà sản xuất lá nhôm , lá nhôm cho hộp đựng thực phẩm , lá nhôm cuộn vàng |
|---|---|
| Hợp kim: | 1050, 1060, 1070, 1100, 1235, 1145, 3003, 3004, 5052, 5A02, 8006, 8011, 8021, 8079 |
| Loại: | Giấy bạc khổ nặng, Giấy bạc khổ vừa, Giấy bạc khổ nhẹ |
3004 5052 8006 Bán buôn nhôm cuộn công nghiệp 0.2mm
| Từ khóa: | Giấy nhôm 3004 , Cuộn lá nhôm công nghiệp , lá nhôm 5052 |
|---|---|
| Loại hình: | Giấy bạc khổ nặng, Giấy bạc khổ vừa, Giấy bạc khổ nhẹ |
| Độ dày: | 0,006 ~ 0,2mm |
5 \ 6 Series Lá nhôm cuộn Lá băng công nghiệp gia dụng 1600mm
| Tên: | Giấy nhôm |
|---|---|
| Kiểu: | Giấy khổ nặng, Giấy khổ trung bình, Giấy khổ nhẹ |
| độ dày: | 0,006 mm ~ 0,2 mm(Theo yêu cầu của khách hàng) |
Chống ăn mòn 11 Micron nhôm lá mỏng cho nhà bếp
| Từ khóa: | Giấy nhôm 7 micron, giấy nhôm foil, cuộn giấy nhôm cho nhà bếp |
|---|---|
| Hợp kim: | 1050, 1060, 1070, 1100, 1235, 1145, 3003, 3004, 5052, 5A02, 8006, 8011, 8021, 8079 |
| Loại: | Giấy bạc khổ nặng, Giấy bạc khổ vừa, Giấy bạc khổ nhẹ |
Giấy nhôm lá cuộn Giá mỗi tấn Giấy nhôm 35 Micron cho hộp đựng thực phẩm
| Từ khóa: | 35 micron tấm nhôm, giá cuộn tấm nhôm, tấm nhôm cho thùng chứa thực phẩm |
|---|---|
| Hợp kim/Lớp: | Dòng 1000, 2000, 3000, 5000, 6000, 7000, 8000 |
| Loại: | Giấy khổ nặng, Giấy khổ trung bình, Giấy khổ nhẹ |
1050 3003 8011 Giấy nhôm cuộn Jumbo Cấp thực phẩm Giấy nhôm y tế 1500mm
| từ khóa: | Lá nhôm 1050, cuộn nhôm 8011, lá nhôm 3003 |
|---|---|
| Kiểu: | Giấy khổ nặng, Giấy khổ trung bình, Giấy khổ nhẹ |
| độ dày: | 0,006 ~ 0,2mm |
5a02 8006 Lớp nhôm thực phẩm cuộn Jumbo chống ăn mòn
| Từ khóa: | 8006 8011 Giấy nhôm cấp thực phẩm, Giấy nhôm cuộn Jumbo, Giấy nhôm cho thực phẩm |
|---|---|
| Loại hợp kim: | 1050, 1060, 1070, 1100, 1235, 1145, 3003, 3004, 5052, 5A02, 8006, 8011, 8021, 8079 |
| Vật liệu cốt lõi bên trong: | Lõi nhôm, v.v. |
1050 3003 8011 Lá nhôm Jumbo Roll Food Cấp 500mm Y tế
| Từ khóa: | Lá nhôm 1050, cuộn nhôm 8011, lá nhôm 3003 |
|---|---|
| Loại: | Giấy khổ nặng, Giấy khổ trung bình, Giấy khổ nhẹ |
| Độ dày: | 0,006 ~ 0,2mm |
Giấy nhôm lá nhôm cấp thực phẩm 1100 1235 Chiều rộng giấy nhôm hộp chứa 1500mm
| Từ khóa: | giấy nhôm, giấy nhôm, giấy nhôm cuộn jumbo |
|---|---|
| Loại: | Giấy bạc khổ nặng, Giấy bạc khổ vừa, Giấy bạc khổ nhẹ |
| Độ dày: | 0,006 ~ 0,2mm |
8006 8011 Cuộn giấy nhôm cấp thực phẩm 0,2mm cho bao bì thuốc
| Từ khóa: | Giấy nhôm 8011, Giấy nhôm cấp thực phẩm, Cuộn giấy nhôm để đóng gói |
|---|---|
| Loại: | Giấy khổ nặng, Giấy khổ trung bình, Giấy khổ nhẹ |
| độ dày: | 0,006 ~ 0,2mm |

