Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ aluminium foil laminate ] trận đấu 62 các sản phẩm.
Nhôm lá nhôm Hộp đựng bằng nhôm Màng giấy Jumbo Giá cuộn nhôm
| Từ khóa: | Đồ chứa nhôm nhôm nhôm nhôm nhôm nhôm nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Loại: | Giấy khổ nặng, Giấy khổ trung bình, Giấy khổ nhẹ |
1050 3003 8011 Giấy nhôm cuộn Jumbo Cấp thực phẩm Giấy nhôm y tế 1500mm
| từ khóa: | Lá nhôm 1050, cuộn nhôm 8011, lá nhôm 3003 |
|---|---|
| Kiểu: | Giấy khổ nặng, Giấy khổ trung bình, Giấy khổ nhẹ |
| độ dày: | 0,006 ~ 0,2mm |
1050 3003 8011 Lá nhôm Jumbo Roll Food Cấp 500mm Y tế
| Từ khóa: | Lá nhôm 1050, cuộn nhôm 8011, lá nhôm 3003 |
|---|---|
| Loại: | Giấy khổ nặng, Giấy khổ trung bình, Giấy khổ nhẹ |
| Độ dày: | 0,006 ~ 0,2mm |
Hộp ăn trưa bằng nhựa nhôm có mờ nhọn O Độ dày > 0,05mm
| Điều trị bề mặt: | Nhôm màu tự nhiên (không xử lý), in ấn, nhuộm màu, phủ, cán màng |
|---|---|
| Chiều cao: | ≤120mm |
| Chiều rộng: | 30-600mm |
Hộp ăn trưa bằng nhựa nhôm Độ dài 30-600mm Độ rộng 30-600mm Sự lựa chọn thuận tiện và vệ sinh
| Điều trị bề mặt: | Nhôm màu tự nhiên (không xử lý), in ấn, nhuộm màu, phủ, cán màng |
|---|---|
| Chiều dài: | 30-600mm |
| Độ dày: | >0,05mm |
0.012-0.1mm giấy nhôm 3003 H13 cho lõi tổ ong
| Đồng hợp kim: | 3003, vv |
|---|---|
| Nhiệt độ: | H18, H19, v.v. |
| Độ dày: | 0,012-0,1mm |
12 Mic 8011 Jumbo Roll Aluminium Foil giấy bếp chất lượng thực phẩm
| hợp kim: | 8011 |
|---|---|
| tính khí: | O, H12, H14, H18, H24, H22, v.v. |
| độ dày: | 12mic |
8011 H24 10mic Ống nhôm dày trong Bảng giấy Jumbo Roll cho bao bì
| hợp kim: | 8011 |
|---|---|
| tính khí: | H24 |
| độ dày: | 0,01mm |
Hộp chứa đồ ăn trưa bằng nhựa nhôm Giải pháp lý tưởng cho các yêu cầu 3003 8011 hợp kim
| Alloy: | 3003 3004 8011, v.v. |
|---|---|
| Độ dày: | >0,05mm |
| nóng nảy: | Ô, H14 |
30-600mm Chiều dài Thùng chứa thực phẩm bằng nhựa nhôm dùng một lần cho bao bì thực phẩm
| Chất liệu hàng: | 3003 3004 8011, v.v. |
|---|---|
| nóng nảy: | Ô |
| Kích thước: | Có thể tùy chỉnh hơn 200 kích cỡ |

