Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ aluminium foil laminate ] trận đấu 62 các sản phẩm.
3003 3004 3105 Giấy nhôm cuộn Jumbo 38 Micron 300mm Giấy nhôm 12x1000
| Từ khóa: | Nhôm cuộn Jumbo, lá nhôm 38 micron |
|---|---|
| Hợp kim/Lớp: | Dòng 1000, 2000, 3000, 5000, 6000, 7000, 8000 |
| Loại: | Giấy khổ nặng, Giấy khổ trung bình, Giấy khổ nhẹ |
8011 1235 1100 Cuộn giấy nhôm Jumbo 0,08 - 0,15mm Cấp thực phẩm
| từ khóa: | Nhôm lá cuộn để đóng gói, lá nhôm 35 Micron, lá nhôm 1235 215 mm |
|---|---|
| Hợp kim/Lớp: | Dòng 1000, 2000, 3000, 5000, 6000, 7000, 8000 |
| Kiểu: | Giấy khổ nặng, Giấy khổ trung bình, Giấy khổ nhẹ |
500ml 900ml 1000ml Thẻ nhựa dùng một lần thực phẩm Nhựa nhôm chứa nhựa nhựa với nắp
| Name: | 500ml 900ml 1000ml Foil Tray |
|---|---|
| Size: | Customization |
| Capacity: | 230ml--750ml |
Phim nhựa nhựa nhôm hai mặt polyester linh hoạt ống xát
| Cấu trúc: | AL + PET + AL |
|---|---|
| Màu sắc: | Bạch Ốc |
| chiều rộng rạch: | ≤1600mm |
Sản xuất tại chỗ Phiên liệu nhôm không gấp đôi 6-7mic 450-700mm 1235 8079 hợp kim
| Đồng hợp kim: | 1235 8079 |
|---|---|
| Nhiệt độ: | O, F, H12, H18, H22, H24, H26, H32, v.v. |
| Độ dày: | 0,006-0,2mm |
Cuộn giấy nhôm 35 Micron cho bao bì thực phẩm 1235 Lá nhôm rộng 18 inch
| Từ khóa: | Nhôm lá cuộn để đóng gói, lá nhôm 35 Micron, lá nhôm 1235 215 mm |
|---|---|
| Hợp kim/Lớp: | Dòng 1000, 2000, 3000, 5000, 6000, 7000, 8000 |
| Kiểu: | Giấy khổ nặng, Giấy khổ trung bình, Giấy khổ nhẹ |
Bộ phim mạ nhựa nhôm polyester PET+AL+PE
| Cấu trúc: | VẬT NUÔI+AL+PE |
|---|---|
| Màu sắc: | Bạch Ốc |
| chiều rộng rạch: | ≤1600mm |
Vải burger Hexagon Honeycomb giấy nhựa nhôm nhựa nhôm
| Vật liệu: | Lớp nhôm và giấy |
|---|---|
| Độ dày: | Lông nhôm tinh khiết với độ dày 7mic + 25/30/35/40gsm giấy chất lượng thực phẩm |
| Đồng hợp kim: | 8011 |
Giá màng nhôm giấy cho mỗi kg 1235 5052 Giấy nhôm cho hộp đựng thực phẩm
| Từ khóa: | phim dải nhôm, giấy dải nhôm, dải nhôm 1235 |
|---|---|
| Mục: | Nhà cung cấp Giấy nhôm phục vụ ăn uống, Giấy nhôm bạc, Giấy nhôm gia dụng đóng gói thực phẩm |
| Loại: | Giấy khổ nặng, Giấy khổ trung bình, Giấy khổ nhẹ |
1060 1235 1145 3004 5052 8006 8011 Giấy nhôm cuộn giấy nhôm
| từ khóa: | 8011 lá nhôm, giấy almunium cuộn giấy nhôm, lá nhôm 3004 |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Thể loại: | Giấy bạc khổ nặng, Giấy bạc khổ vừa, Giấy bạc khổ nhẹ |

