Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ aluminium foil laminate ] trận đấu 62 các sản phẩm.
Giấy nhôm cuộn 38 micron 300 mm 3003 3004 3105 Giấy nhôm cuộn thực phẩm cấp Jumbo
| Từ khóa: | Giấy nhôm dạng cuộn , Giấy nhôm cuộn Jumbo , lá nhôm 38 micron |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | Dòng 1000, 2000, 3000, 5000, 6000, 7000, 8000 |
| Loại hình: | Giấy bạc khổ nặng, Giấy bạc khổ vừa, Giấy bạc khổ nhẹ |
Bán buôn 8-50 Mic nhôm cuộn 1050 cho Khay Mill hoàn thiện
| Từ khóa: | Cuộn lá nhôm cho khay nhôm, Lá nhôm 8 Micron, Lá nhôm 1050 |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | Dòng 1000, 2000, 3000, 5000, 6000, 7000, 8000 |
| Loại hình: | Giấy bạc khổ nặng, Giấy bạc khổ vừa, Giấy bạc khổ nhẹ |
Lông thuốc lá Lông thuốc lá tinh khiết 1235 0,0065mm 0,007mm Lông bao bì thuốc lá đơn mịn
| Từ khóa: | Lá thuốc lá Pure Foil |
|---|---|
| Loại: | Giấy khổ nặng, Giấy khổ trung bình, Giấy khổ nhẹ |
| Độ dày: | 0,006 ~ 0,2mm |
Cuộn nhôm lá mỏng Jumbo 1235 3003 5052 8006 8011 Con lăn lá nhôm cấp thực phẩm
| Tên: | Nhôm lá cuộn |
|---|---|
| Mục: | Nhà cung cấp Giấy nhôm phục vụ ăn uống, Giấy nhôm bạc, Giấy nhôm gia dụng đóng gói thực phẩm |
| Kiểu: | Giấy khổ nặng, Giấy khổ trung bình, Giấy khổ nhẹ |
Giấy nhôm cuộn thực phẩm cấp 1060 3003 5052 8006 8011 cho y tế
| Tên: | Nhôm lá cuộn |
|---|---|
| Mục: | Nhà cung cấp Giấy nhôm phục vụ ăn uống, Giấy nhôm bạc, Giấy nhôm gia dụng đóng gói thực phẩm |
| Kiểu: | Giấy khổ nặng, Giấy khổ trung bình, Giấy khổ nhẹ |
Cuộn nhôm lá mỏng 1235 3003 5052 8006 8011 Con lăn lá nhôm cấp thực phẩm
| Tên: | Nhôm lá cuộn |
|---|---|
| Mục: | Nhà cung cấp Giấy nhôm phục vụ ăn uống, Giấy nhôm bạc, Giấy nhôm gia dụng đóng gói thực phẩm |
| Kiểu: | Giấy khổ nặng, Giấy khổ trung bình, Giấy khổ nhẹ |
5 \ 6 Series Lá nhôm cuộn Lá băng công nghiệp gia dụng 1600mm
| Tên: | Giấy nhôm |
|---|---|
| Kiểu: | Giấy khổ nặng, Giấy khổ trung bình, Giấy khổ nhẹ |
| độ dày: | 0,006 mm ~ 0,2 mm(Theo yêu cầu của khách hàng) |
Lá nhôm cuộn 10 micron 8011 Con lăn lá nhôm Lá nhôm gia dụng cấp thực phẩm
| Tên: | Nhôm lá cuộn |
|---|---|
| Mục: | Nhà cung cấp Giấy nhôm phục vụ ăn uống, Giấy nhôm bạc, Giấy nhôm gia dụng đóng gói thực phẩm |
| Kiểu: | Giấy khổ nặng, Giấy khổ trung bình, Giấy khổ nhẹ |
Hình đinh 8011 0.009-0.2mm Nhôm đinh cho làm tóc
| Vật liệu thô: | Lá nhôm 8011 |
|---|---|
| Chiều rộng: | 10-1300mm |
| Chiều dài: | bất kì |
5a02 8006 Lớp nhôm thực phẩm cuộn Jumbo chống ăn mòn
| Từ khóa: | 8006 8011 Giấy nhôm cấp thực phẩm, Giấy nhôm cuộn Jumbo, Giấy nhôm cho thực phẩm |
|---|---|
| Loại hợp kim: | 1050, 1060, 1070, 1100, 1235, 1145, 3003, 3004, 5052, 5A02, 8006, 8011, 8021, 8079 |
| Vật liệu cốt lõi bên trong: | Lõi nhôm, v.v. |

