Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ 5052 aluminum alloy sheet ] trận đấu 488 các sản phẩm.
Trang trí 1xxx Series đèn LED phủ dải nhôm 0.2mm dày cuộn nhôm
| Đồng hợp kim nhôm: | 1050 1060 1070 1100 |
|---|---|
| Nhiệt độ: | O, H14, H16, H18, H24, H26, H32 v.v. |
| Độ dày: | 0,2-8,0mm |
Cuộn dây nhôm rộng 1 inch 5XXX 5251 H22
| Tên sản phẩm: | Cuộn dây nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm YongSheng |
Yongsheng O To H112 Tấm tròn nhôm cho đồ dùng chậu
| Tên sản phẩm: | tấm nhôm tròn |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
1.0mm H14 3003 Lớp gương Vòng cuộn nhôm phản xạ cao tấm kết thúc gương
| Thương hiệu: | Công ty TNHH Công nghiệp nhôm YongSheng |
|---|---|
| Hợp kim/Lớp: | 1000 Series, 3000 Series, 5000 Series |
| Nhiệt độ: | O-H112 |
1000 Series 4.0mm H22 1060 Dải kim loại mỏng Tấm nhôm
| Tên sản phẩm: | cuộn dây nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Thương hiệu: | Công ty TNHH Công nghiệp nhôm YongSheng |
Kênh màu nhôm Dải nhôm Gương cuộn thư kênh nhôm
| từ khóa: | Dải nhôm Channelume , Cuộn thư kênh nhôm , Cuộn dây nhôm cho thư kênh |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | Dòng 1000—8000 |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm YongSheng |
1060 3003 3005 3105 Đĩa nhôm tròn Ba Lan Đĩa nhôm tròn cho dụng cụ nấu nướng
| từ khóa: | 3003 3005 3105 Vòng tròn nhôm,1050 1060 1100 Đĩa nhôm,Vòng tròn nhôm cho đồ nấu nướng |
|---|---|
| Hợp kim/Lớp: | Sê-ri 1000—8000 |
| độ dày: | 0,3MM-6,0MM |
90% phản xạ cao gương đánh bóng nhôm gương cuộn phim cuộn
| Số mô hình: | 1050 1060 1070 1100 3003 5052 5083 |
|---|---|
| Nhiệt độ: | O-H112 |
| Chiều rộng: | 40mm-1270mm |
Dải cuộn cuộn cuộn nóng 1100 H14 Dải cuộn cuộn cuộn cuộn đồng hợp kim
| Alloy: | 1100 |
|---|---|
| nóng nảy: | O, H14, H16, H18, H24, H26, H32 v.v. |
| Độ dày: | 0,1-6,5mm |

