Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ 5052 aluminum alloy sheet ] trận đấu 486 các sản phẩm.
Nhà sản xuất vòng tròn nhôm 1050 cho đồ nấu nướng và đèn
| từ khóa: | Vòng tròn nhôm 1050, nhà cung cấp vòng tròn nhôm 1050,Nhà sản xuất vòng tròn nhôm 1050 |
|---|---|
| quá trình vật liệu: | Cán nóng (DC) / Cán nguội (CC) |
| xử lý bề mặt: | tráng, Mill đã hoàn thành |
Gia dụng 8011 Giấy nhôm cuộn H112 Giấy nhôm mềm Jumbo
| Từ khóa: | 8011 Aluminium Foil , cuộn giấy nhôm , Alumbo cuộn nhôm Foil |
|---|---|
| Loại: | Giấy bạc khổ nặng, Giấy bạc khổ vừa, Giấy bạc khổ nhẹ |
| Độ dày: | 0,006 ~ 0,2mm |
3105 Vòng tròn nhôm cho nồi 1.3/4.0/2.9/0.8/1.0mm Độ dày
| Tên sản phẩm: | Vòng tròn nhôm/đĩa/đĩa |
|---|---|
| Đồng hợp kim: | 3105 |
| Nhiệt độ: | O,H12,H14,H16,H18,H19,H22,H24,H26,H28,F,H112,v.v. |
Tấm nhôm chất lượng cao dòng 1000 và 3000 thích hợp cho đồ gia dụng, có thể tùy chỉnh
| Đồng hợp kim: | 1000.3000 Series |
|---|---|
| Nhiệt độ: | O-H112 |
| Chiều rộng: | 20-3000mm, vv |
Dải cuộn nhôm lớp phủ 1000 cho các dấu hiệu chữ cái kênh 3D
| Lớp hợp kim: | 1050 1060 1070 1100 |
|---|---|
| Nhiệt độ: | O-H112 |
| Độ dày: | 0,1-6,5mm |
Dòng 1xxx 3xxx 5xxx Cuộn nhôm sơn 1.0mm Cuộn nhôm tráng màu cho các chữ cái
| Từ khóa: | cuộn nhôm màu , cuộn nhôm phủ màu , cuộn nhôm màu |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | 1000series-8000series |
| Temper: | O-H112, T3-T8, T351-T851 |
Nhà máy Trung Quốc 8011 Giấy nhôm cuộn Giá thực phẩm
| từ khóa: | Cuộn nhôm 8011, Lá nhôm cấp thực phẩm, Giá nhôm 8011 |
|---|---|
| Loại: | Giấy khổ nặng, Giấy khổ trung bình, Giấy khổ nhẹ |
| độ dày: | 0,006 ~ 0,2mm |
99% Vòng tròn nhôm 2mm 2.5mm 3mm cho dụng cụ nấu ăn nhôm tròn
| Đồng hợp kim: | 1050 1060 1100 3003 3004 5005 5052 5454 |
|---|---|
| Nhiệt độ: | O, H12, H14, H16, H18, H24 |
| Độ dày: | 0,4-10 mm |
Các nhà sản xuất nhôm anodized 2mm 3mm 5mm 10mm Mảng nhôm Giá mảng nhôm
| Vật liệu: | nhôm anodized |
|---|---|
| nóng nảy: | O, H12, H14, H16, H18, H22, H24, H26, H32, H34, H36, H38, T4, T5, T6, T651 |
| độ dày: | 0,2mm-20mm |
T6 Anodized Aluminium Sheet Strip Coil Cấu hình tùy chỉnh
| Gói: | gói tiêu chuẩn xuất khẩu |
|---|---|
| Hình dạng: | tấm, tấm, cuộn |
| Màu sắc: | Bạc, Sâm panh, Đen, Đồng, Vàng, v.v. |

