Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ t8 temper coated aluminium coil ] trận đấu 244 các sản phẩm.
0.2mm-0.8mm 5052 5005 5083 5086 H12 Cuộn nhôm tráng màu
| Tên sản phẩm: | Cuộn nhôm sơn |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
PVDF lớp phủ màu bọc nhôm hợp kim kim kim loại nhôm cuộn
| Hợp kim/Lớp: | 1050 1070 3003 3004 5052 vv |
|---|---|
| nóng nảy: | O H12 H14 H18 H24 H32 H111 H112, v.v. |
| Độ dày: | 0,2mm-6,5mm |
3003 H14 Mill Hoàn thiện cuộn nhôm sơn để lợp mái và máng xối
| Tên sản phẩm: | Cuộn nhôm sơn |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
Cuộn nhôm 4mm 6mm Dòng 6000 Cuộn nhôm
| Từ khóa: | Tấm nhôm 6061t6 , tấm nhôm cuộn, tấm kim loại nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Hợp kim / Lớp: | 1000series-8000series |
1050 1060 Tấm nhôm tráng để xây dựng
| Từ khóa: | tấm nhôm 5083,6061 tấm hợp kim nhôm , 3003 tấm nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Hợp kim / Lớp: | 1000series-8000series |
A5052 H32 nhôm cuộn dày 0,5mm để đóng gói tòa nhà
| Từ khóa: | Tấm nhôm 1.6mm , nhôm 5052 h32 , cuộn nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Hợp kim / Lớp: | 1000series-8000series |
Chiều rộng 100mm Temper T851 Tấm nhôm 1050 3105 để lợp mái
| Từ khóa: | hợp kim nhôm 5083 , nhôm tấm 1050 , nhôm tấm a5052 |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Hợp kim / Lớp: | 1000series-8000series |
3005 3105 Nhôm Trim Coil Nhà sản xuất Hợp kim Coated Giá
| Từ khóa: | Cuộn nhôm cho Can, Cuộn nhôm tấm, cuộn hợp kim nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Hợp kim / Lớp: | A1050, A1060, A1070, A1100 |
1100 1050 1060 3003 3004 Đĩa tròn nhôm Đĩa tròn Tròn nhôm tráng nhôm cho đồ dùng nấu ăn
| Từ khóa: | Vòng tròn nhôm tráng, vòng tròn nhôm cho đồ dùng, đĩa tròn nhôm |
|---|---|
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm YongSheng |
| Hợp kim / Lớp: | 1050, 1060, 1070, 1100, 3002, 3003, 3004, 5052A, 5052, 5754, 6061,8011 |
3004 3104 Nhôm cuộn dải tản nhiệt Các loại Máy biến áp Giá dải nhôm
| Tên: | Dải nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc:: | Trung Quốc |
| Hàng hiệu: | Yongsheng Aluminum Industry Co., Ltd. |

