Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ t8 temper coated aluminium coil ] trận đấu 244 các sản phẩm.
3105 6061 nhôm cuộn 8011 nhôm cuộn 1070 nhôm cuộn
| Từ khóa: | Cuộn nhôm 8011 , Nhôm cuộn 6061,3105 nhôm cuộn |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
Giá nhôm tấm 6061 T6 Tấm nhôm 5mm Tấm nhôm
| Từ khóa: | Giá tấm nhôm,6061 T6 tấm nhôm,5mm tấm nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Thương hiệu: | Công ty TNHH Công nghiệp nhôm YongSheng |
Nhôm cuộn Tấm lợp nhôm trong cuộn Cuộn nhôm cuộn
| Từ khóa: | tấm lợp nhôm cuộn nhôm , tấm lợp nhôm dạng cuộn , cuộn nhôm cuộn |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi , Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
Nhà cung cấp tấm nhôm 0,75mm 1100 6061 7005 Sheets
| từ khóa: | Tấm nhôm 0,75mm, tấm nhôm 1/4, tấm nhôm 6061 |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH Công nghiệp nhôm YongSheng |
Tấm lợp nhôm Tấm lợp nhôm Tấm lợp nhôm Tấm lợp
| Từ khóa: | tấm lợp nhôm , Tấm lợp nhôm sóng , Tấm lợp nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi, Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Nhôm Yongsheng |
Cuộn nhôm 1050 1060 1100 3003 3105 5052 6061 Cuộn nhôm
| từ khóa: | 1050 1060 1100 Cuộn nhôm , 3003 3105 Cuộn nhôm , 5052 6061 Cuộn nhôm |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | Dòng 1000—8000 |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm YongSheng |
Cuộn dây nhôm 0,7mm 1050 1060 1070 1100 3003 Cuộn nhôm xả xuống
| Từ khóa: | thạch cao, thạch cao 3003, tấm nhôm 0,7mm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Cống Nghi,Trung Quốc |
| Thương hiệu: | Công ty TNHH Công nghiệp nhôm YongSheng |
Nhôm sơn trước 1500mm A3003 H24 tùy chỉnh
| Tên sản phẩm: | Cuộn nhôm sơn |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
3000/5000 Series Trung Quốc Nhà sản xuất cung cấp 5 Bar & Kim cương nhôm Checker đĩa tấm nhôm
| Từ khóa: | Tấm lưới nhôm kim cương Tấm Tấm nhôm dập nổi mạ màu, cuộn nhôm dập nổi |
|---|---|
| Hợp kim/Lớp: | Dòng 1000-8000 |
| tính khí: | O - H112 , T3 - T8 , T351 - T851 |
Hợp kim T351 Tấm nhôm nhiệt độ 12mm 15mm cho trần
| Từ khóa: | giá nhôm tấm , tấm nhôm dày 16mm , tấm nhôm 25mm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi, Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm YongSheng |

