Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ t6 6063 aluminium sheet plate ] trận đấu 31 các sản phẩm.
Gói tiêu chuẩn xuất khẩu tấm nhôm Anodized
| Bề mặt: | Bright, Matt, Hair Line, Brush, Sand Blast, Rô, Dập nổi |
|---|---|
| Hình dạng: | tấm, tấm, cuộn |
| giấy chứng nhận: | ISO, SGS, BV |
Tấm nhôm dày 12mm 20mm Tấm nhôm dày 6061-T6 Tấm nhôm
| từ khóa: | Tấm nhôm 6061-t6 , tấm nhôm dày , tấm nhôm dày 20mm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi, Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn: | ASTM-B209, EN573-1, GB / T3880.1-2006 |
5052 8083 5754 6061 6063 1,5 mm 1mm 2mm 3mm Lớp mỏng nhôm cho xây dựng
| Đồng hợp kim: | Dòng 5000, dòng 6000 |
|---|---|
| Nhiệt độ: | O,H18,H24,H32,H34,H111,H112,T4,T6, T651, v.v. |
| Độ dày: | 0,15-600mm |
Sản xuất tấm nhôm Anodized 4mm 6mm 1060 3003 5083 6061 Tấm nhôm
| Vật liệu: | nhôm |
|---|---|
| độ dày: | 0,2mm-20mm |
| Chiều dài: | 1-12M hoặc tùy chỉnh |
Tấm giấy phép cuộn nhôm Tấm 1060 1100 1050 Hợp kim nhôm cho ngành công nghiệp
| Từ khóa: | Giá nhôm tấm cuộn , nhôm tấm 1050,1060 giá hợp kim nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi, Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
4mm ASTM 5005 5083 5054 6061 6063 H32 H116 Bảng kim loại nhôm loại biển
| Đồng hợp kim: | 1000, 3000, 5000, 6000 Series |
|---|---|
| Nhiệt độ: | O, H14, H18, H24, H32, v.v. |
| Chiều rộng: | 20-3000mm , vv |
Nhựa nhôm kim cương đậu hình dán 3003 5052 tấm nhôm
| Tên sản phẩm: | Tấm rô kim cương nhôm |
|---|---|
| hợp kim: | 1050 1060 1100 1070 3003 5052 |
| tính khí: | O H18 H22 H24 H26 |
Kim loại tấm nhôm 1050 chất lượng cao cho tấm vật liệu xây dựng
| từ khóa: | Tấm nhôm 1050, Tấm nhôm 1050, Tấm nhôm kim loại làm vật liệu xây dựng |
|---|---|
| nóng nảy: | O - H112 , T3 - T8 , T351 - T851 |
| độ dày: | 0,2mm-350mm |
5083 Tấm nhôm Anodized Tấm nhôm Tấm 5 mm 0,1mm 0,2mm 0,3mm 0,7mm
| từ khóa: | Tấm nhôm 5083, Tấm nhôm 5083, Tấm nhôm 5mm |
|---|---|
| Dịch vụ xử lý: | Uốn, trang trí, hàn, đục lỗ, cắt |
| nóng nảy: | O~H112, T3~T8, T351~851 |
Cuộn nhôm 1050 1060 1100 3003 3105 5052 6061 Cuộn nhôm
| từ khóa: | 1050 1060 1100 Cuộn nhôm , 3003 3105 Cuộn nhôm , 5052 6061 Cuộn nhôm |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | Dòng 1000—8000 |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm YongSheng |

