Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ t6 6063 aluminium sheet plate ] trận đấu 31 các sản phẩm.
Sản xuất tấm nhôm 6061 Giá tấm nhôm cho mỗi kg 6082 t6 6061 t651 Tấm nhôm
| Từ khóa: | nhôm 6061 t6 độ dày 4mm, tấm cuộn nhôm, nhôm 6061 t4 |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Thương hiệu: | Công ty TNHH Công nghiệp nhôm YongSheng |
Giá xuất xưởng 1050 Tấm nhôm Nhà sản xuất Tấm nhôm O-H112
| từ khóa: | Nhôm tấm 1050,tấm nhôm 1050,nhà máy sản xuất nhôm tấm 1050 |
|---|---|
| Dịch vụ gia công: | Uốn, trang trí, hàn, đục lỗ, cắt |
| nóng nảy: | Ô - H112 |
Tấm nhôm Anodized 0,5mm 1,0mm Màu Trống Bạc Vàng Xanh Đỏ
| Bưu kiện: | gói tiêu chuẩn xuất khẩu |
|---|---|
| Sức chịu đựng: | Theo yêu cầu của bạn |
| Màu sắc: | Bạc, Sâm panh, Đen, Đồng, Vàng, v.v. |
Tấm hợp kim nhôm 6000 Series 6061 6063 6082 T6 4x8 Tấm nhôm tấm cuộn
| Từ khóa: | Tấm nhôm 6061 , tấm nhôm 6063 , tấm nhôm cuộn |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Hợp kim nhôm: | 6061, 6063,6082 |
Tấm nhôm Tấm nhôm dày 20mm 5083 Tấm nhôm H111 6061 T6
| Từ khóa: | tấm nhôm dày 20mm, tấm nhôm 5083 h111, tấm nhôm 6061 t6, |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Thương hiệu: | Công ty TNHH Công nghiệp nhôm YongSheng |
5052 Nhôm tấm kim loại 0,1mm 0,2mm 0,3mm 0,7mm Nhà máy tấm H32
| từ khóa: | Nhôm tấm H32,Tấm nhôm 5052,Nhà máy sản xuất tấm nhôm 0.1mm |
|---|---|
| Hợp kim/Lớp: | 5052 |
| nóng nảy: | O - H112 , T3 - T8 , T351 - T851 |
7075 T6 Hàng không Lớp nhôm Anodized Mill Hoàn thiện
| Từ khóa: | Tấm nhôm 7075 , nhôm 7075 t6,7000 Tấm hợp kim nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Hợp kim / Lớp: | 1000series-8000series |
SGS chứng nhận hợp kim 5005 5052 5754 5083 6061 6063 T6 Bảng nhôm kim loại được sử dụng trong và sản xuất ô tô
| hợp kim: | 1000, 3000, 5000, 6000 Series |
|---|---|
| Hợp kim hay không: | là hợp kim |
| Xử lý bề mặt: | Hoàn thiện nhà máy |
Tấm nhôm 4x10 Kim loại 2mm 4mm Độ dày 3003 5052 H112 5083 A6061 T6 Tấm hợp kim nhôm
| từ khóa: | tấm nhôm 3003 h14,3105 tấm nhôm , tấm nhôm dày 16mm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm YongSheng |
Tấm hợp kim nhôm 6061 cường độ cao Tấm H32 để đóng gói
| Từ khóa: | Tấm nhôm 6061,tấm nhôm để đóng gói,tấm nhôm 6061 H32 |
|---|---|
| Dịch vụ xử lý: | Uốn, trang trí, hàn, đục lỗ, cắt |
| tính khí: | Ô - H112 |

