Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ t3 temper coated aluminum strips ] trận đấu 416 các sản phẩm.
7075 T6 Hàng không Lớp nhôm Anodized Mill Hoàn thiện
| Từ khóa: | Tấm nhôm 7075 , nhôm 7075 t6,7000 Tấm hợp kim nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Hợp kim / Lớp: | 1000series-8000series |
Tấm nhôm dày 0,3mm 0,5mm 0,6mm 2mm 3mm 4mm
| Từ khóa: | tấm nhôm tùy chỉnh, tấm nhôm dày 2 mm, tấm nhôm 4mm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi, Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn: | ASTM-B209,EN573-1,GB/T3880.1-2006 |
Tấm nhôm tùy chỉnh Vòng tròn nhôm 80mm đến 1000mm
| Tên sản phẩm: | Vòng tròn nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
Tấm nhôm đánh bóng gương Yongsheng 1000mm Vàng hồng cho đèn phản chiếu 2021
| Tên sản phẩm: | Tấm nhôm gương / cuộn |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
1100 1050 6061 T6 Tấm tròn nhôm không dính cho nồi đồ nấu ăn
| Tên sản phẩm: | tấm nhôm tròn |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
A5052 H32 nhôm cuộn dày 0,5mm để đóng gói tòa nhà
| Từ khóa: | Tấm nhôm 1.6mm , nhôm 5052 h32 , cuộn nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Hợp kim / Lớp: | 1000series-8000series |
3000 Series 3003 Vòng tròn và đĩa hợp kim nhôm cho dụng cụ nấu ăn
| Alloy: | 3003 |
|---|---|
| nóng nảy: | O, H12, H14, H16, H18 |
| Độ dày: | 0,13mm-6,5mm |
1100 3003 1050 1060 3005 3105 Đĩa tròn bằng nhôm đánh bóng Đĩa tròn bằng nhôm cho dụng cụ nấu ăn
| từ khóa: | 3003 3005 3105 Vòng tròn nhôm , 1050 1060 1100 Đĩa nhôm , Vòng tròn nhôm cho dụng cụ nấu nướng |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | Dòng 1000—8000 |
| độ dày: | 0,3mm-6,0mm |
Phản xạ cao trong suốt được đánh bóng phản xạ tấm nhôm đặc biệt Kết thúc
| Tên sản phẩm: | Tấm nhôm hoàn thiện bằng gương phản chiếu cao , tấm nhôm định hình phản xạ được đánh bóng rõ ràng , |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Dịch vụ xử lý: | Uốn, Trang trí, Hàn, Đục, Cắt |
1100 3003 1050 3005 3105 Đĩa tròn nhôm tròn đánh bóng cho chảo dụng cụ nấu ăn
| Tên sản phẩm: | đĩa tròn nhôm , vòng tròn nhôm 1100 , đĩa tròn nhôm |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | Dòng 1000, 2000, 3000, 5000, 6000, 7000, 8000 |
| Độ dày: | 0,3mm-6,0mm |

