Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ t3 temper coated aluminum strips ] trận đấu 417 các sản phẩm.
Vòng tròn nhôm hợp kim 3003 / Đĩa tròn Đĩa 0,4mm
| từ khóa: | Vòng tròn nhôm 3003, đĩa nhôm 3003, vòng tròn nhôm 0.4mm |
|---|---|
| quá trình vật liệu: | Cán nóng (DC) / Cán nguội (CC) |
| xử lý bề mặt: | tráng, Mill đã hoàn thành |
Đĩa đĩa tròn bằng nhôm Dia 80mm 1100 3003 cho dụng cụ nấu ăn
| Tên sản phẩm: | Vòng tròn / Đĩa nhôm |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | Dòng 1000, 2000, 3000, 5000, 6000, 7000, 8000 |
| Nhiệt độ: | O-H112, T3-T8, T351-T851 |
Gương hoàn thiện tấm nhôm cuộn Gương đánh bóng tấm nhôm tấm cuộn
| tên sản phẩm: | Tấm nhôm tráng gương hoàn thiện , Tấm nhôm đánh bóng gương , Tấm nhôm cuộn , Tấm gương nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
Nhà sản xuất 5754 Cuộn nhôm cuộn Giá bán tại nhà máy
| từ khóa: | Cuộn nhôm 5754,Giá cuộn nhôm 5754, Nhà sản xuất cuộn nhôm 5754 |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| dung sai: | Như yêu cầu của khách hàng |
Tấm tròn hợp kim nhôm 50mm Dia H32 dày 0,6mm
| Tên sản phẩm: | tấm nhôm tròn |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
Nhà máy tấm nhôm 5000 Series Almg3 5754 Kết thúc cho trần lợp
| Từ khóa: | Tấm nhôm Almg3 5754 , Tấm nhôm hoàn thiện nhà máy , Tấm nhôm lợp trần |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi, Trung Quốc |
| Chứng chỉ: | ISO, chuẩn |
1xxx 3xxx 5xxx 0,3-0,7mm Độ dày Nhôm Trim Cuộn nhôm Kênh Thư cuộn Cuộn
| từ khóa: | Cuộn nhôm 1xxx 3xxx 5xxx, Cuộn nhôm Trim, cuộn nhôm dày 0,7 mm |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | Dòng 1000—8000 |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm YongSheng |
3005 3105 Nhôm Trim Coil Nhà sản xuất Hợp kim Coated Giá
| Từ khóa: | Cuộn nhôm cho Can, Cuộn nhôm tấm, cuộn hợp kim nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Hợp kim / Lớp: | A1050, A1060, A1070, A1100 |
1000 Series 3000 Series Aluminum Disc Disk Round Aluminum Circle cho đồ nấu ăn
| Nguyên liệu thô: | 1060 1100 3003 3004 5052 |
|---|---|
| nóng nảy: | O, H12, H14, H16, H18 |
| Chiều kính: | 80-1000mm |
Jumbo Coil Nhôm lá nhôm Thư kênh cuộn 1100 1050 1060 Nhôm cuộn cho máng xối
| Từ khóa: | Jumbo Coil Aluminium Foil , Aluminium Channel Letter Coil , 1100 Aluminium Coil cho máng xối |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Hợp kim nhôm: | A1050, A1060, A1070, A1100 |

