Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ t3 temper coated aluminum strips ] trận đấu 417 các sản phẩm.
SGS 1xxx 3xxx 5xxx 8xxx Series Nhôm tấm kim cương Tấm nhôm dập nổi
| Tên sản phẩm: | Nhôm dập nổi kim cương |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Thương hiệu: | Công ty TNHH Công nghiệp nhôm YongSheng |
Tấm nhôm ca rô có chiều rộng 1600mm Năm ba thanh Tấm nhôm rô tuyn
| Tên sản phẩm: | Nhôm dập nổi kim cương |
|---|---|
| Hợp kim/Lớp: | Dòng 1000-8000 |
| tính khí: | O - H112 , T3 - T8 , T351 - T851 |
Tấm ca rô nhôm H112 5 thanh Tấm kim cương nhôm 4x8
| từ khóa: | Tấm kiểm tra nhôm 3 mm Tấm kiểm tra nhôm 6 mm Tấm kim cương nhôm 0,25 Tấm 4x8 |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Thương hiệu: | Công ty TNHH Công nghiệp nhôm YongSheng |
Tấm nhôm dập nổi 3 mm Tấm nhôm ca rô 8x4
| Tên sản phẩm: | Tấm nhôm kim cương Tấm tấm kiểm tra nhôm Tấm kiểm tra nhôm 3 mm Tấm kiểm tra nhôm 8x4 |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Cống Nghi,Trung Quốc |
| Thương hiệu: | Công ty TNHH Công nghiệp nhôm YongSheng |
Bảng hình tròn nhôm nhỏ 1070 1060 1100 Wafer kim loại nhôm
| Vật liệu: | Dòng 1000, dòng 3000 |
|---|---|
| Chiều kính: | 80-1000mm, tùy chỉnh |
| Độ dày: | 0,13-6,5mm |
1100 3105 5052 Tấm kim cương nhôm 4x8 8/1 Tấm 2200mm
| Từ khóa: | tấm nhôm 1100,3105 tấm nhôm , 5052 tấm nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm YongSheng |
5052 Tấm hợp kim nhôm Dải cuộn nhôm 0,1mm 6,5mm
| từ khóa: | Cuộn nhôm 5052,Giá cuộn nhôm 5052, Nhà sản xuất cuộn nhôm 5052 |
|---|---|
| Giấy chứng nhận: | ISO, RoHS |
| dung sai: | Như yêu cầu của khách hàng |
Dải nhôm 3003 H14 0,5 mm Đồng hợp kim nhôm cuộn Dải cho phụ kiện điện
| Material: | Aluminum |
|---|---|
| Product name: | Aluminum Coils Strip |
| Color: | Silver |
Tấm nhôm hợp kim 1060 Tấm nhôm 1050 H14 1100
| Từ khóa: | nhôm tấm 1050,1100 nhôm tấm , 1100 nhôm cuộn |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
Nhôm 7075 T6 5083 Tấm nhôm 6063 6061 Tấm nhôm
| Từ khóa: | nhôm 7075 t6,5083 tấm nhôm , 6061 tấm nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi, Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |

