Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ silver aluminum pan container ] trận đấu 77 các sản phẩm.
Thùng chứa hình chữ nhật 300ml
| Vật liệu: | Giấy nhôm 3003 3004 8011 |
|---|---|
| Hình dạng: | Hình chữ nhật hoặc tùy chỉnh |
| Sử dụng: | Bao bì đồ ăn nhẹ, món phụ, nước sốt, món tráng miệng, v.v. |
10x13 Inch Half Size Deep Takeaway Bàn giấy nhôm hình chữ nhật
| Tên: | 3500ml Pan nhựa nhôm kích thước nửa |
|---|---|
| Chiều dài: | 325mm |
| Chiều rộng: | 262mm |
Các thùng chứa nhựa nhựa có nắp nhựa nhựa mài đĩa nhựa nhựa đĩa
| Tên sản phẩm: | Hộp đựng thức ăn mang đi bằng giấy bạc có nắp đậy |
|---|---|
| Hình dạng: | Tròn/chữ nhật/hình bầu dục/đặc biệt |
| Loại: | Khay/Đĩa/Bát/Chảo/Hộp/Đĩa |
Nhóm thực phẩm 58085 Bàn nướng bánh mỳ bằng nhựa nhôm dùng một lần
| Mô hình: | 58085 Chảo ổ bánh mì lá nhôm dùng một lần |
|---|---|
| Tăng lên: | 200*108mm |
| Chiều cao: | 52/58mm |
Thùng ăn trưa dùng một lần - hộp đóng gói nhựa nhôm
| Vật liệu: | Giấy nhôm |
|---|---|
| Độ dày: | 0,03-0,2mm |
| Màu sắc: | Bạc, vàng, tùy chỉnh |
Vòng nhôm giấy pizza nướng nướng / khay với nhựa / giấy / giấy nắp
| Vật liệu: | Giấy nhôm |
|---|---|
| Đặt hàng Cuatom: | Chấp nhận. |
| Sử dụng: | Sử dụng tại nhà, mang đi |
Hộp nhựa nhựa dùng một lần phục vụ ẩm thực nhựa nhôm phục vụ cho các hoạt động của bữa tiệc
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
|---|---|
| Hình dạng: | hình chữ nhật |
| Màu sắc: | bạc |
6.8 Oz hình chữ nhật Mini Cup dùng một lần nhựa nhôm giấy bánh nướng
| Vật liệu: | Giấy nhôm |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Chảo ổ bánh mì nhỏ |
| Kích thước hàng đầu: | 16,5x6,5cm |
8.6 X 6.6 inch Deep Pan Thể chứa nhựa nhôm tái sử dụng
| Tên: | Thùng nhôm hình chữ nhật |
|---|---|
| Màu sắc: | bạc |
| Chiều dài: | 8,66 inch |
7 Inch nhựa nhựa chảo với nắp vòng nhựa đĩa pizza bánh chảo với nắp rõ ràng
| Nguồn gốc: | Henan, Trung Quốc |
|---|---|
| Tập quán: | đóng gói thực phẩm |
| Màu sắc: | bạc |

