Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ silver aluminum pan container ] trận đấu 77 các sản phẩm.
Hôtel Food Packaging Nhựa nhôm trong các kích thước khác nhau
| Vật liệu: | Lá nhôm nguyên chất 99% |
|---|---|
| Alloy: | 3003, 3004, 8011, v.v. |
| nóng nảy: | Ô, H14 |
Container Box Tray Aluminium Lid Rectangle Travel Aluminium Foil Container
| Chất liệu hàng: | 3003 3004 8011, v.v. |
|---|---|
| nóng nảy: | Ô |
| Loại: | Bốn giác, tròn, vuông, v.v. |
Thùng chứa thực phẩm hình chữ nhật dùng một lần bằng nhôm có nắp gấp xuống hoàn hảo cho các chuyến đi nhà hàng, các sự kiện phục vụ và chuẩn bị bữa ăn
| tên: | Re195d |
|---|---|
| Hợp kim/Lớp: | 3004, 8011, v.v. |
| Khối lượng: | 900ml |
Bàn nồi bơm thực phẩm bằng bạc với nắp
| Loại: | Hộp cơm trưa dùng một lần |
|---|---|
| Alloy: | 3003, 8011 |
| Màu sắc: | Bạc |
7 8 9 inch vòng nhôm tấm nồi cho nấu ăn tấm bạc thùng chứa
| Nguồn gốc: | Henan, Trung Quốc |
|---|---|
| Tập quán: | đóng gói thực phẩm |
| Màu sắc: | bạc |
6 Inch Round Mini Pie Pan 12 ounce Aluminum Foil Potpie Pans
| Vật liệu: | Giấy nhôm |
|---|---|
| Màu sắc: | bạc |
| Hình dạng: | Vòng |
Chén sâu Đồ nén giấy nhôm Đồ nén gia dụng
| Tên sản phẩm: | Chảo bàn hấp kích thước đầy đủ |
|---|---|
| Hình dạng: | Vòng / hình chữ nhật / hình bầu dục / đặc biệt |
| Loại: | Khay/Đĩa/Bát/Chảo/Hộp/Đĩa |
Một lần sử dụng nướng nướng nướng nướng nướng nướng nướng nướng
| Tên sản phẩm: | Đĩa nướng BBQ bằng nhựa nhôm |
|---|---|
| Kích thước: | 450x300x26mm |
| Trọng lượng: | 56 gam |
Một nửa tấm bánh nướng Thang nhôm 1 2 tấm bánh nướng Thang nướng một lần
| Tên sản phẩm: | Khuôn bánh nửa tấm |
|---|---|
| Kích thước: | 324x263x40mm |
| Trọng lượng: | 27g |
190ml Thức ăn dùng một lần nhôm Thùng dùng một lần nhôm Thùng dùng một lần nhôm
| Tên sản phẩm: | Khuôn bánh nửa tấm |
|---|---|
| Kích thước: | 4,49x3,7x1,26 inch |
| Trọng lượng: | 2,75g |

