Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ rectangular aluminum foil container ] trận đấu 62 các sản phẩm.
Chất chứa nhôm loại thực phẩm dùng một lần 450ml Và 800ml Thẻ nhôm bằng nhựa với nắp nhựa cho bao bì thực phẩm
| Sử dụng: | bao bì thực phẩm |
|---|---|
| Vật liệu: | Giấy nhôm |
| OEM: | Có sẵn |
Đồ nén nhôm 21x13 Kích thước đầy đủ Đồ nén hơi nước Đồ chứa nhôm
| tên: | Hộp đựng giấy bạc hình chữ nhật |
|---|---|
| Vật liệu: | Giấy nhôm |
| Đồng hợp kim: | 8011 3003 3004 |
9g 850ml Long Aluminium Foil phục vụ đĩa để nấu ăn
| Vật liệu: | 3003 8011 |
|---|---|
| Nhiệt độ: | Ô, H14 |
| Kích thước: | 195x145x55mm |
3003 3004 8011 Thùng nhựa nhôm dùng một lần với nắp
| Chất liệu hàng: | 3003 3004 8011, v.v. |
|---|---|
| Hình dạng điển hình: | Tròn, có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước: | Có thể tùy chỉnh hơn 200 kích cỡ |
Lớp thực phẩm Nhựa nhôm dùng một lần Thùng chứa thực phẩm Thẻ nhôm hình chữ nhật tấm nhôm
| tên: | Re 130 (F0/8325) |
|---|---|
| Khối lượng: | 260ml |
| Trọng lượng: | 2-4G |
Chất chứa 380ml nhôm nhựa hộp ăn trưa với nắp hình chữ nhật / tròn
| Alloy: | 3003/8011 |
|---|---|
| Vật liệu: | Nhôm |
| Công suất: | 380 ml/11,8 oz |
Sử dụng nóng và lạnh Thẻ giấy bạc Nhựa nhôm Chất chứa thực phẩm
| Tên sản phẩm: | Chảo nhôm |
|---|---|
| Màu sắc: | Bạc |
| Alloy: | 8011 3003 |
Một lần dùng BBQ Takeaway Foil Pans Tin Box Barbecue Aluminum Foil Lunch Box
| Loại: | hình chữ nhật |
|---|---|
| Vật liệu thô: | Lá nhôm 8011 |
| Sử dụng: | Baking . nướng bánh . Kitchen.restaurant nhà bếp.nhà hàng |
50 Gauge BBQ nhôm giấy nướng Pan nướng Tin giấy nướng
| Tên: | Chảo nướng hình chữ nhật |
|---|---|
| Trọng lượng: | 11,0lb |
| Chiều rộng: | 14 inch |
Một nửa tấm bánh nướng Thang nhôm 1 2 tấm bánh nướng Thang nướng một lần
| Tên sản phẩm: | Khuôn bánh nửa tấm |
|---|---|
| Kích thước: | 324x263x40mm |
| Trọng lượng: | 27g |

