Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ rectangular aluminum foil container ] trận đấu 62 các sản phẩm.
300ml Đồ dùng một lần nhựa nhôm hình chữ nhật đồ ăn đóng gói đồ ăn hộp đựng giấy thép với nắp
| Tên: | 300ml lá nhôm dùng một lần |
|---|---|
| Kích thước: | 130x100x42mm |
| Trọng lượng: | 3g đến 12g |
Một nửa kích thước dùng một lần nồi đồ ăn nướng nồi đồ ăn nướng nồi nướng nướng nếp nếp nếp nếp nếp nếp nắp nắp nắp nắp
| OEM: | Có sẵn |
|---|---|
| Tính năng: | Thân thiện với môi trường |
| Sử dụng: | bao bì thực phẩm |
3. đĩa nhôm với nắp cho bao bì nhôm gia đình
| Hình dạng: | Hình hộp chữ nhật |
|---|---|
| OEM: | Có sẵn |
| Vật liệu: | Giấy nhôm |
Đàn đĩa lasagna bằng nhôm hình chữ nhật nóng và lạnh
| Vật liệu: | Lá nhôm nguyên chất 99% dùng cho thực phẩm |
|---|---|
| Đồng hợp kim: | 3003 3004 8011 |
| Tăng lên: | 429x319mm |
Thêm sử dụng Eco-Friendly Aluminium Foil Pan 20 - 200mic Độ dày 2,25lb
| Vật liệu: | Hợp kim nhôm 8011 H22, cấp thực phẩm |
|---|---|
| Loại: | Hộp đựng giấy nhôm/chảo nhôm/khay giấy nhôm |
| Giấy nhôm: | Nhôm nguyên chất 99,7% |
280ml 300ml Hàng không Nhựa nhôm đồ ăn uống Container Oblong Oven-Safe
| Tên sản phẩm: | 280ml 300ml Hộp đựng đồ ăn bằng nhôm của hãng hàng không |
|---|---|
| Vật liệu: | Lá nhôm nguyên chất 99% |
| Kích thước: | 135*120*34mm |
Thùng nồi nhôm với các kích thước khác nhau OEM có sẵn
| Độ dày: | 0,02-0,04mm |
|---|---|
| Tính năng: | Thân thiện với môi trường |
| Vật liệu: | Giấy nhôm |
Bao bì thực phẩm nhựa nhôm tấm đĩa bạc PET hình chữ nhật được chấp nhận
| Raw Material: | Aluminum Foil 8011 |
|---|---|
| Shape: | Rectangle |
| Color: | Silver |
D272-44 Thùng chứa nhựa tường mịn 44oz Thùng chứa thực phẩm an toàn trong lò
| Tên: | D272-44 Hộp đựng giấy bạc có tường nhẵn |
|---|---|
| Loại: | Thùng chứa |
| Kích thước hàng đầu: | 254x155x55mm |
20x13 " Thùng chứa nhôm nhôm tái sử dụng sâu
| Tên: | Chảo hấp bằng nhôm cho bữa tiệc |
|---|---|
| Hình dạng: | hình chữ nhật |
| Công suất: | 850ml |

