Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ foil paper aluminum foil jumbo roll ] trận đấu 29 các sản phẩm.
5A02 Nhôm lá mỏng Jumbo cuộn cho thực phẩm 560Mpa H112 Temper
| Từ khóa: | Giấy nhôm cho thực phẩm , Giấy nhôm Cuộn giấy nhôm Jumbo |
|---|---|
| Loại: | Giấy bạc khổ nặng, Giấy bạc khổ vừa, Giấy bạc khổ nhẹ |
| Độ dày: | 0,006 ~ 0,2mm |
Thực phẩm lớp 8011 3003 Giấy nhôm cuộn Jumbo Giá cuộn Almunium Giấy cuộn nhôm
| từ khóa: | almunium foil cuộn giấy nhôm, thực phẩm cấp 8011 3003 nhôm foil jumbo giá cuộn , nhôm cuộn |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | Dòng 1000, 2000, 3000, 5000, 6000, 7000, 8000 |
| Thể loại: | Giấy bạc khổ nặng, Giấy bạc khổ vừa, Giấy bạc khổ nhẹ |
5052 8011 Cuộn Jumbo lá nhôm cho điều hòa không khí Fin Stock
| từ khóa: | Cuộn Jumbo lá nhôm 8011,Vỏ nhôm 5052 |
|---|---|
| Loại: | Giấy khổ nặng, Giấy khổ trung bình, Giấy khổ nhẹ |
| độ dày: | 0,006 ~ 0,2mm |
8079 8006 Giấy nhôm Lá nhôm Jumbo Bao bì thực phẩm 11 Micron 35 Micron Giấy nhôm lá Jumbo Cuộn
| Từ khóa: | Bảng giấy nhôm,35 Micron Aluminum Foil, Aluminum Foil 1235 Jumbo Roll Food Packaging |
|---|---|
| Hợp kim/Lớp: | Dòng 1000, 2000, 3000, 5000, 6000, 7000, 8000 |
| Loại: | Giấy khổ nặng, Giấy khổ trung bình, Giấy khổ nhẹ |
9 Micron 10-18 Micron 8011 8006 8021 8079 Sơn nhôm bếp Jumbo Roll cho thực phẩm / thùng chứa
| chiêu rộng chiêu dai: | Theo yêu cầu của bạn |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Nhôm lá cuộn |
| Nguồn gốc: | Hà Nam Trung Quốc |
Cuộn jumbo giấy nhôm hợp kim 1235 8011 8079 3003 dùng cho bao bì/Giấy nhôm cán màng
| Hợp kim: | 1235, 8011, 8079, v.v. |
|---|---|
| Tính khí: | O, H18 |
| Độ dày: | 0,006-0,2mm |
Gia dụng 6 Micron Nhôm Foil Jumbo Cuộn 150m Bao bì không mùi
| Từ khóa: | Lá nhôm 6 micron , Nhà nhập khẩu lá nhôm , Lá nhôm để đóng gói |
|---|---|
| Loại: | Giấy bạc khổ nặng, Giấy bạc khổ vừa, Giấy bạc khổ nhẹ |
| Độ dày: | 0,006 ~ 0,2mm |
3003 3004 3105 Giấy nhôm cuộn Jumbo 38 Micron 300mm Giấy nhôm 12x1000
| Từ khóa: | Nhôm cuộn Jumbo, lá nhôm 38 micron |
|---|---|
| Hợp kim/Lớp: | Dòng 1000, 2000, 3000, 5000, 6000, 7000, 8000 |
| Loại: | Giấy khổ nặng, Giấy khổ trung bình, Giấy khổ nhẹ |
8011 1235 1100 Nhà máy sản xuất ống kính nhôm cuộn Jumbo cuộn 0,08 - 0,15mm
| Từ khóa: | Cuộn lá nhôm để đóng gói, Lá nhôm 35 Micron, Lá nhôm 1235 215 mm |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | Dòng 1000, 2000, 3000, 5000, 6000, 7000, 8000 |
| Loại hình: | Giấy bạc khổ nặng, Giấy bạc khổ vừa, Giấy bạc khổ nhẹ |
Giấy nhôm cuộn 38 micron 300 mm 3003 3004 3105 Giấy nhôm cuộn thực phẩm cấp Jumbo
| Từ khóa: | Giấy nhôm dạng cuộn , Giấy nhôm cuộn Jumbo , lá nhôm 38 micron |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | Dòng 1000, 2000, 3000, 5000, 6000, 7000, 8000 |
| Loại hình: | Giấy bạc khổ nặng, Giấy bạc khổ vừa, Giấy bạc khổ nhẹ |

