Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ foil paper aluminum foil jumbo roll ] trận đấu 29 các sản phẩm.
Giấy nhôm lá nhôm cấp thực phẩm 1100 1235 Chiều rộng giấy nhôm hộp chứa 1500mm
| Từ khóa: | giấy nhôm, giấy nhôm, giấy nhôm cuộn jumbo |
|---|---|
| Loại: | Giấy bạc khổ nặng, Giấy bạc khổ vừa, Giấy bạc khổ nhẹ |
| Độ dày: | 0,006 ~ 0,2mm |
8011 H24 10mic Ống nhôm dày trong Bảng giấy Jumbo Roll cho bao bì
| hợp kim: | 8011 |
|---|---|
| tính khí: | H24 |
| độ dày: | 0,01mm |
Cuộn nhôm lá mỏng Jumbo 1235 3003 5052 8006 8011 Con lăn lá nhôm cấp thực phẩm
| Tên: | Nhôm lá cuộn |
|---|---|
| Mục: | Nhà cung cấp Giấy nhôm phục vụ ăn uống, Giấy nhôm bạc, Giấy nhôm gia dụng đóng gói thực phẩm |
| Kiểu: | Giấy khổ nặng, Giấy khổ trung bình, Giấy khổ nhẹ |
Bảng giấy đồ dùng gia đình nhôm giấy hạng thực phẩm hạng nặng trong cuộn giấy nhôm
| Từ khóa: | Nhôm cuộn Jumbo, lá nhôm 38 micron |
|---|---|
| Hợp kim/Lớp: | Dòng 1000, 2000, 3000, 5000, 6000, 7000, 8000 |
| Nhiệt độ: | Ô ~ H112 |
Bán buôn 8 - 50 Mic Nhôm Foil 8011 Cuộn nhôm cho khay
| từ khóa: | 8011 Nhôm cuộn, Nhôm Foll cho khay nhôm |
|---|---|
| Loại: | Giấy khổ nặng, Giấy khổ trung bình, Giấy khổ nhẹ |
| độ dày: | 0,006 ~ 0,2mm |
Cuộn nhôm lá jumbo 1235 3003 5052 8006 8011 Con lăn nhôm lá
| từ khóa: | 8011 nhôm lá , cuộn nhôm lá con lăn lá nhôm |
|---|---|
| Mục: | Nhà cung cấp Dịch vụ ăn uống Giấy nhôm, Giấy nhôm bạc, Đóng gói thực phẩm Giấy nhôm gia dụng |
| Thể loại: | Giấy bạc khổ nặng, Giấy bạc khổ vừa, Giấy bạc khổ nhẹ |
200 sq ft Lông nhôm 0,014mm X 30cm X 61m Lông cuộn cuộn
| Vật liệu: | 8011 Dầu Alufoil |
|---|---|
| Độ dày: | 0,006mm (6micron) - 0,2mm (200micron) |
| Chiều rộng: | 120- 1500 mm (dung sai:± 1.0mm) |
8011 8079 Thực phẩm Nhựa nhôm giấy cuộn 11 12 20 30 35 Micron Jumbo Roll
| Đồng hợp kim: | 8011 8079 |
|---|---|
| Nhiệt độ: | O, F, H12, H18, H22, H24, H26, H32, v.v. |
| Độ dày: | 0,006-0,2mm |
8011 Lớp nhôm gia dụng gói túi nhôm nhôm nhôm cuộn jumbo sử dụng thực phẩm
| Hợp kim: | 1235, 1145, 8011, 8021, 8079, v.v. |
|---|---|
| Tính khí: | O, H18 |
| Độ dày: | 0,004-0,2mm |

