Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ embossed aluminum sheet 5052 ] trận đấu 430 các sản phẩm.
Channelume Dải nhôm Màu gương Dải cuộn nhôm cho thư kênh
| từ khóa: | Dải nhôm Channelume , Dải nhôm cuộn gương màu , Dải cuộn nhôm cho thư kênh |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | Dòng 1000—8000 |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm YongSheng |
Gương Dải hợp kim nhôm màu Tráng màu Thư kênh Dải nhôm cho Thư
| từ khóa: | dải hợp kim nhôm, dải nhôm phủ màu, chữ cái mạ màu nhôm cuộn nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Đơn xin: | Công nghiệp 、 Trang trí 、 Xây dựng 、 Đóng gói 、 Ép 、 Vv. |
8006 8011 Cuộn giấy nhôm cấp thực phẩm 0,2mm cho bao bì thuốc
| Từ khóa: | Giấy nhôm 8011, Giấy nhôm cấp thực phẩm, Cuộn giấy nhôm để đóng gói |
|---|---|
| Loại: | Giấy khổ nặng, Giấy khổ trung bình, Giấy khổ nhẹ |
| độ dày: | 0,006 ~ 0,2mm |
5a02 8006 Lớp nhôm thực phẩm cuộn Jumbo chống ăn mòn
| Từ khóa: | 8006 8011 Giấy nhôm cấp thực phẩm, Giấy nhôm cuộn Jumbo, Giấy nhôm cho thực phẩm |
|---|---|
| Loại hợp kim: | 1050, 1060, 1070, 1100, 1235, 1145, 3003, 3004, 5052, 5A02, 8006, 8011, 8021, 8079 |
| Vật liệu cốt lõi bên trong: | Lõi nhôm, v.v. |
3003 H22 kim cương kim cương kim cương kim cương nhôm cho xe kéo hàng hóa
| chi tiết đóng gói: | Đóng gói pallet gỗ tiêu chuẩn đi biển |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 7-20 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union |
10mm 1060 3003 5630 Chuyển tiếp sàn cuộn dây nhôm mỏng
| Tên sản phẩm: | cuộn dây nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Thương hiệu: | Công ty TNHH Công nghiệp nhôm YongSheng |
Cuộn hợp kim nhôm 1050 Tấm cuộn dày 2mm 5mm
| từ khóa: | Cuộn nhôm 1050,Giá cuộn nhôm 2mm-5mm, |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| nóng nảy: | O-H112,T3-T8,T351-T851 |
Cuộn dây nhôm 0,1mm 3mm 1series 3series 5series 6series 8series Cán nóng
| Tên: | cuộn dây nhôm |
|---|---|
| Giấy chứng nhận: | ISO, RoHS |
| dung sai: | Như yêu cầu của khách hàng |
Cuộn nhôm lá mỏng Jumbo 1235 3003 5052 8006 8011 Con lăn lá nhôm cấp thực phẩm
| Tên: | Nhôm lá cuộn |
|---|---|
| Mục: | Nhà cung cấp Giấy nhôm phục vụ ăn uống, Giấy nhôm bạc, Giấy nhôm gia dụng đóng gói thực phẩm |
| Kiểu: | Giấy khổ nặng, Giấy khổ trung bình, Giấy khổ nhẹ |
Đường kính 50 đến 240mm Nhôm Vòng tròn 2 đến 6 mm Độ dày 1050 1060 3003 5052 Đĩa nhôm
| Tên: | nhôm tròn |
|---|---|
| quá trình vật liệu: | Cán nóng (DC) / Cán nguội (CC) |
| Hợp kim/Lớp: | 1050, 1060, 1070, 1100, 3002, 3003, 3004, 5052A, 5052, 5754, 6061 |

