Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ embossed aluminum sheet 5052 ] trận đấu 430 các sản phẩm.
Hợp kim 6063 6061 t6 t4 Nhôm cuộn Nhôm tấm cuộn
| từ khóa: | Cuộn nhôm 6063 6061 t6 t4 , cuộn hợp kim nhôm 6061 , cuộn nhôm 6063 |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Ứng dụng: | tấm lợp, trần, tấm ốp, máng xối, tường mặt tiền, v.v. |
Tấm nhôm chất lượng cao dòng 1000 và 3000 thích hợp cho đồ gia dụng, có thể tùy chỉnh
| Đồng hợp kim: | 1000.3000 Series |
|---|---|
| Nhiệt độ: | O-H112 |
| Chiều rộng: | 20-3000mm, vv |
Tấm nhôm cuộn 5754 5052 5083 6061 6083 Tấm hợp kim nhôm Tấm nhôm 8 x 4
| từ khóa: | Tấm nhôm 8 x 4 , tấm nhôm 5754 , tấm nhôm cuộn 5052 |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi, Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn: | ASTM-B209, EN573-1, GB / T3880.1-2006 |
1050 1060 1100 3003 5052 Cuộn nhôm hợp kim
| từ khóa: | 1050 1060 1100 nhôm cuộn, 3003 nhôm cuộn, 5052 nhôm cuộn |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | Dòng 1000—8000 |
| Độ dày: | 0,13mm-6,5mm |
Bảng kim cương nhôm nổi 1060 1100 3003 5052 5754 Bảng kiểm tra nhôm
| Hợp kim/Lớp: | Dòng 1000, 3000, 5000 |
|---|---|
| tính khí: | O-H112, O/H14/H32/H24 |
| độ dày: | 0,13mm-6,5mm |
Tấm hợp kim nhôm 5052 H34 Gia công chính xác H32 H14
| từ khóa: | Tấm nhôm 5052, tấm nhôm H34, tấm nhôm H32 |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH Công nghiệp nhôm YongSheng |
Tấm nhôm caro 3000 Series Tấm nhôm nổi hình kim cương 5754 5052 5083 Tấm nhôm gân
| Tên sản phẩm: | Tấm nhôm 1060, Tấm nhôm H34, Tấm nhôm 5754 5052 5083 H34 |
|---|---|
| Hợp kim/Lớp: | Dòng 1000-8000 |
| tính khí: | O - H112 , T3 - T8 , T351 - T851 |
Tấm nhôm caro tùy chỉnh 4 X 8, dày 1.5mm, hợp kim 5754 5083 3003, dập nổi, dạng tấm hoặc cuộn
| Tên sản phẩm: | tấm lốp nhôm 4x8 Tấm tấm lốp kim cương nhôm Tấm tấm tấm kiểm tra nhôm |
|---|---|
| Thương hiệu: | Công ty TNHH Công nghiệp nhôm YongSheng |
| Hợp kim/Lớp: | Dòng 1000, Dòng 3000, Dòng 5000 |
Đĩa kiểm tra nhôm 1050 1100 3003 5052 Bảng nhôm đúc dùng trong tủ lạnh
| Từ khóa: | Giá tấm nhôm rô, Độ dày tấm nhôm kiểm tra, tấm rô nhôm |
|---|---|
| Hợp kim/Lớp: | Dòng 1000-8000 |
| tính khí: | O - H112 , T3 - T8 , T351 - T851 |
Mảng tấm kiểm tra nhôm 5754 3003 6061 Mảng băng kim cương nhôm cho sàn nhà sản xuất tại Trung Quốc
| Từ khóa: | Tấm nhôm ca rô Tấm tấm tấm nhôm ca rô Tấm sàn tấm nhôm kim cương |
|---|---|
| Hợp kim/Lớp: | 1100, 1145, 1050, 1060, 3003, 3004, 3005, 3102, 5052, 5A02, 5754 |
| tính khí: | Ô - H112 |

