Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ embossed aluminum checker plate ] trận đấu 173 các sản phẩm.
5754 5083 5052 Bảng hình vuông nhôm 3003 3105 Bảng trải sàn nhôm
| Vật liệu: | Tấm nhôm rô |
|---|---|
| hợp kim: | Dòng 1000, 3000, 5000 |
| độ dày: | 0,13mm-6,5mm |
Cuộn nhôm dập nổi stucco 1000-6000 Series 1.0-1.5mm
| Cấp: | Dòng 1000, 3000, 5000 |
|---|---|
| tính khí: | O-H112 |
| Kiểu: | Tấm/cuộn dây |
Nhà cung cấp tấm nhôm 1050 1060 1100 Tấm nhôm 2mm 1500x3050mm Tấm nhôm tấm lá cuộn
| Từ khóa: | 1050 tấm nhôm, tấm nhôm 1100, tấm nhôm 1500x3050mm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Lớp: | A1050, A1060, A1070, A1100 |
Ô tô tùy chỉnh chống trượt Mô hình nhôm Tấm hợp kim nhôm dập nổi
| Từ khóa: | Hợp kim nhôm tấm nổi , Tấm nhôm chống trượt xe hơi , Tấm nhôm kiểm tra |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi , Trung Quốc |
| Hợp kim: | 1050/1060/1100/3003/5005/5052/5083/3005/8011 |
Nhôm kéo dài cao với chất lượng hơn 10% hiệu quả chi phí và bền
| xử lý bề mặt: | dập nổi |
|---|---|
| Chiều dài: | Theo yêu cầu của bạn |
| xử lý cạnh: | Mill Edge, Slit Edge, v.v. |
2mm 4x8 Bảng nhôm cho xe ô tô kim cương
| Đồng hợp kim: | 1060 1070 1100 3003 3005 5052 6061 v.v. |
|---|---|
| Nhiệt độ: | O-H112, T4, T8, T651 |
| Độ dày: | 0,1mm - 260mm |
Bảng nhôm cho tấm ruồi mật ong tấm đáy 0,1 đến 2mm sức mạnh cao bền tùy biến
| Đồng hợp kim: | 1100, 3004, v.v. |
|---|---|
| Nhiệt độ: | H19, vv |
| Độ dày: | 0,1-2mm |
Tấm nhôm Anodized 1060 1100 3003 5083 6061 1000mm
| Chiều rộng: | 1000mm-1500mm |
|---|---|
| giấy chứng nhận: | ISO, SGS, BV |
| nóng nảy: | O, H12, H14, H16, H18, H22, H24, H26, H32, H34, H36, H38, T4, T5, T6, T651 |
5052 5754 Bảng kim cương nhôm / Bảng hình khung hình / Bảng nhôm đục đúc
| Cấp: | 1100, 1145, 1050, 1060, 3003, 3004, 3005, 3102, 5052, 5A02, 5754 |
|---|---|
| tính khí: | O-H112 |
| Kiểu: | Tấm/cuộn dây |
Nhựa nhôm kim cương đậu hình dán 3003 5052 tấm nhôm
| Tên sản phẩm: | Tấm rô kim cương nhôm |
|---|---|
| hợp kim: | 1050 1060 1100 1070 3003 5052 |
| tính khí: | O H18 H22 H24 H26 |

