Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ embossed aluminum checker plate ] trận đấu 173 các sản phẩm.
tấm nhôm tread tấm nhôm tấm kiểm tra màu da cam Tấm nhôm
| Từ khóa: | Tấm nhôm Tấm kiểm tra nhôm , Tấm nhôm vỏ cam |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
Tấm nhôm kim cương Tấm nhôm Tấm kiểm tra Tấm nhôm Tấm dày
| Từ khóa: | tấm kiểm tra nhôm , tấm kim cương nhôm , tấm kiểm tra nhôm |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | Dòng 1000, Dòng 3000, Dòng 5000 |
| Nhiệt độ: | O-H112 |
Tấm nhôm ca rô dập nổi 1050 3105 5A05 6061 6063 7075
| hợp kim: | 1 3 5 6 7Sê-ri |
|---|---|
| độ dày: | 0,1-20mm |
| chiêu rộng chiêu dai: | Theo yêu cầu của bạn |
3mm 4mm 1100 3003 5083 6061 Kính đánh bóng phản xạ nhựa nhôm đúc bọc
| Tên: | gương bóng |
|---|---|
| Đồng hợp kim: | 1100/1050/1060/3003/3004/3005/5005/6061, v.v. |
| Nhiệt độ: | O H12 H14 H16 H18 H19 H24 H32 T6, v.v. |
Tấm nhôm dập nổi Giá 1060 H24 3003 5052 Tấm nhôm dập nổi ca rô
| Vật liệu: | nhôm |
|---|---|
| độ dày: | 0,5mm-10mm |
| Chiều dài: | Theo yêu cầu của bạn |
5754 Tấm nhôm 5 thanh 5mm 4x8 Tấm nhôm kim cương Tấm nhôm dập nổi Cuộn tấm nhôm
| Tên sản phẩm: | Tấm nhôm kim cương 4x8 tấm |
|---|---|
| Hợp kim/Lớp: | Dòng 1000, Dòng 3000, Dòng 5000 |
| tính khí: | O-H112 |
Tấm kim cương nhôm 1050 Tấm nhôm có hoa văn hoa văn nổi
| Từ khóa: | Tấm nhôm dập nổi 1050, Tấm kim cương nhôm 1050, Tấm nhôm kiểm tra 1100 |
|---|---|
| hợp kim: | Dòng 1000, Dòng 3000, Dòng 5000 |
| tính khí: | O-H112, O/H14/H32/H24 |
Bảng kim cương nhôm nổi 1060 1100 3003 5052 5754 Bảng kiểm tra nhôm
| Hợp kim/Lớp: | Dòng 1000, 3000, 5000 |
|---|---|
| tính khí: | O-H112, O/H14/H32/H24 |
| độ dày: | 0,13mm-6,5mm |
5052 Bảng nhôm đúc 4x8 5754 Bảng kim cương nhôm 100mm 1600mm
| Từ khóa: | Tấm nhôm dập nổi 1100, Tấm nhôm kim cương 1100, Tấm nhôm 4x8 |
|---|---|
| Ứng dụng: | Xây dựng, sàn, tủ lạnh, tủ bếp, v.v. |
| tính khí: | O-H112, O/H14/H32/H24 |
Tấm kim cương nhôm 6061 Tấm nhôm dày 0,13 - 6,5mm
| từ khóa: | Tấm nhôm ca rô 6061, Tấm gai nhôm, Tấm kim cương nhôm 0,13-6,5mm |
|---|---|
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH Công nghiệp nhôm YongSheng |
| Hợp kim/Lớp: | Dòng 1000-8000 |

