Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ embossed aluminum checker plate ] trận đấu 261 các sản phẩm.
Tấm nhôm ca rô có chiều rộng 1600mm Năm ba thanh Tấm nhôm rô tuyn
| Tên sản phẩm: | Nhôm dập nổi kim cương |
|---|---|
| Hợp kim/Lớp: | Dòng 1000-8000 |
| tính khí: | O - H112 , T3 - T8 , T351 - T851 |
Tấm nhôm 5052 3003 H14 loại hàng hải, tấm nhôm vân sần, tấm nhôm dập nổi hình kim cương
| Tên sản phẩm: | Tấm nhôm kim cương |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Hà Nam Trung Quốc |
| Thương hiệu: | Công ty TNHH Công nghiệp nhôm YongSheng |
Tấm nhôm ca rô dập nổi 1050 3105 5A05 6061 6063 7075
| hợp kim: | 1 3 5 6 7Sê-ri |
|---|---|
| độ dày: | 0,1-20mm |
| chiêu rộng chiêu dai: | Theo yêu cầu của bạn |
Đĩa kiểm tra nhôm 1050 1100 3003 5052 Bảng nhôm đúc dùng trong tủ lạnh
| Hợp kim/Lớp: | Dòng 1000, Dòng 3000, Dòng 5000 |
|---|---|
| tính khí: | O-H112, O/H14/H32/H24 |
| độ dày: | 0,13mm-6,5mm |
Đĩa kim cương nhôm đúc 5754 5052 Đĩa kim cương nhôm đúc 1050 3003 Vòng xoắn nhôm đúc
| Từ khóa: | tấm nhôm kim cương dập nổi Tấm nhôm rô |
|---|---|
| Hợp kim/Lớp: | Dòng 1000-8000 |
| tính khí: | Ô - H112 |
5052 3000 Sê-ri tấm nhôm 5 thanh Trục nhôm 2mm
| Tên sản phẩm: | tấm rô nhôm,tấm gai nhôm 5 thanh,tấm rô nhôm 2mm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Thương hiệu: | Công ty TNHH Công nghiệp nhôm YongSheng |
Tấm nhôm kim cương Tấm nhôm Tấm kiểm tra Tấm nhôm Tấm dày
| Từ khóa: | tấm kiểm tra nhôm , tấm kim cương nhôm , tấm kiểm tra nhôm |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | Dòng 1000, Dòng 3000, Dòng 5000 |
| Nhiệt độ: | O-H112 |
Tấm lưới nhôm mảnh gấp đôi kim cương Tấm nhôm kim cương đen
| Từ khóa: | Tấm lưới nhôm kim cương đôi Tấm nhôm ca rô Tấm Tấm nhôm kim cương màu đen |
|---|---|
| Hợp kim/Lớp: | Dòng 1000-8000 |
| tính khí: | Ô - H112 |
Bảng mẫu kim cương không trượt AA1100 Bảng hình dáng cho sàn xe kéo (4ft x 8ft, độ dày 2mm-12mm)
| Từ khóa: | Tấm lưới nhôm kim cương đôi Tấm nhôm ca rô Tấm Tấm nhôm kim cương màu đen |
|---|---|
| Hợp kim/Lớp: | Dòng 1000-8000 |
| tính khí: | Ô - H112 |
Tấm nhôm caro 3000 Series Tấm nhôm nổi hình kim cương 5754 5052 5083 Tấm nhôm gân
| Tên sản phẩm: | Tấm nhôm 1060, Tấm nhôm H34, Tấm nhôm 5754 5052 5083 H34 |
|---|---|
| Hợp kim/Lớp: | Dòng 1000-8000 |
| tính khí: | O - H112 , T3 - T8 , T351 - T851 |

