Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ disposable foil casserole pan ] trận đấu 19 các sản phẩm.
Cốc nướng bằng nhựa giấy dùng một lần hoặc nướng bằng không khí
| Vật liệu: | Giấy nhôm |
|---|---|
| Đồng hợp kim: | 3003, 3004, 8011, v.v. |
| Nhiệt độ: | Ô, H14 |
57.4 Fl Oz Đồ chứa dùng một lần bằng nhôm
| tên: | Các thùng chứa nướng bằng nhựa hình chữ nhật |
|---|---|
| Vật liệu: | Giấy nhôm |
| Đồng hợp kim: | 8011 3003 3004 |
50 Gauge BBQ nhôm giấy nướng Pan nướng Tin giấy nướng
| Tên: | Chảo nướng hình chữ nhật |
|---|---|
| Trọng lượng: | 11,0lb |
| Chiều rộng: | 14 inch |
Số 6A Nhựa nhôm tái chế Mini Loaf Pan 670ml Thẻ nhựa dùng một lần Nhựa nhôm chứa thức ăn với nắp nhựa
| Tên sản phẩm: | YSA-RE205 |
|---|---|
| Kích thước: | 205x110x55mm |
| Độ dày: | 0,057mm |
Chuối nướng nhỏ Lớp nướng nhỏ Lớp nướng bánh mì Lớp nướng bánh mì dùng một lần
| tên: | Chảo giấy bạc nhỏ |
|---|---|
| Vật liệu: | Lá nhôm 3003 8011 |
| Công suất: | 260ml 450ml 600ml 700ml 750ml, v.v. |
Thùng chứa thực phẩm hình chữ nhật dùng một lần bằng nhôm có nắp gấp xuống hoàn hảo cho các chuyến đi nhà hàng, các sự kiện phục vụ và chuẩn bị bữa ăn
| tên: | Re195d |
|---|---|
| Hợp kim/Lớp: | 3004, 8011, v.v. |
| Khối lượng: | 900ml |
1700ml Thức ăn dùng một lần đĩa dùng nặng nhôm nhựa
| tên: | Chảo nhôm thực phẩm dùng một lần |
|---|---|
| Vật liệu: | Giấy nhôm |
| Đồng hợp kim: | 8011 3003 |
8.6 X 6.6 inch Deep Pan Thể chứa nhựa nhôm tái sử dụng
| Tên: | Thùng nhôm hình chữ nhật |
|---|---|
| Màu sắc: | bạc |
| Chiều dài: | 8,66 inch |
20x13 " Thùng chứa nhôm nhôm tái sử dụng sâu
| Tên: | Chảo hấp bằng nhôm cho bữa tiệc |
|---|---|
| Hình dạng: | hình chữ nhật |
| Công suất: | 850ml |
Thùng ăn trưa dùng một lần - hộp đóng gói nhựa nhôm
| Vật liệu: | Giấy nhôm |
|---|---|
| Độ dày: | 0,03-0,2mm |
| Màu sắc: | Bạc, vàng, tùy chỉnh |

