Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ disposable foil casserole pan ] trận đấu 19 các sản phẩm.
1 2 Kích thước Foil 4 Extra Deep Steam Table Pan Aluminium Steam Table Roaster Pan
| Tên: | Thùng nồi hơi hơi cực sâu kích thước nửa |
|---|---|
| Kích thước trên cùng: | 123⁄4 inch x 103⁄8 inch |
| Kích thước cao nhất: | 113⁄4 inch x 91⁄2 inch. |
Đàn đĩa lasagna bằng nhôm hình chữ nhật nóng và lạnh
| Vật liệu: | Lá nhôm nguyên chất 99% dùng cho thực phẩm |
|---|---|
| Đồng hợp kim: | 3003 3004 8011 |
| Tăng lên: | 429x319mm |
9x9x2 Phong bình nhôm hình vuông nấu ăn Tin nhôm thùng nướng không khí
| Tên: | Chảo nhôm vuông 9x9 |
|---|---|
| Vật liệu: | 8011 Dầu Alufoil |
| Kích thước: | 230x230x4,7cm |
10x13 Inch Half Size Deep Takeaway Bàn giấy nhôm hình chữ nhật
| Tên: | 3500ml Pan nhựa nhôm kích thước nửa |
|---|---|
| Chiều dài: | 325mm |
| Chiều rộng: | 262mm |
Đen và vàng nắp nhựa nhựa với dung lượng 580ml cho nhu cầu đóng gói thực phẩm
| Loại: | Vòng |
|---|---|
| Vật liệu thô: | Lá nhôm 8011 |
| Kích thước: | 190*26mm/7.48*1.02 inch |
Đường mịn Đen Và Vàng 680ml Vải hình hình con để nướng và lưu trữ
| Vật liệu: | Lá nhôm |
|---|---|
| Công suất: | 680ml |
| Độ dày: | 10mic, 12mic, 15mic, 18mic, 20mic, v.v. |
Deep Heavy - nhiệm vụ sử dụng một lần và tiện lợi nửa kích thước Bàn hơi nước nhôm tấm nồi
| Vật liệu: | Lá nhôm nguyên chất 99% |
|---|---|
| Alloy: | 3003, 3004, 8011, v.v. |
| Loại: | hình chữ nhật |
8 " X 8 " Quảng trường 1350ml Aluminum Foil Pan With Lids
| Nguồn gốc: | Henan, Trung Quốc |
|---|---|
| Sử dụng: | BBQ |
| Kích thước: | 204x204x51mm |
Bàn nồi bơm thực phẩm bằng bạc với nắp
| Loại: | Hộp cơm trưa dùng một lần |
|---|---|
| Alloy: | 3003, 8011 |
| Màu sắc: | Bạc |

